• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

thangbb

thế thì ai giải thích cho tôi hiểu đây ? bia HD đang cần ủng hộ - mùa đông ế hàng

PhamHien

dạ khời bẻm bà con cô bác sau khi thống nhất với bác trung là thứ 7 tuần sau ngày 22/12/2012 này em mời các bác đi làm bữa thịt mều ở gần nhà thi đấu tỉnh hải dương lúc nhân dịp " thoát nạn tận thê"=))
địa điểm tập chung là " nơi chúng chúng ta hẹn hò" 31 chi lăng lúc 10h30 sáng nhá các bác,mong bác dũng bác long bác tuấn có mặt hết nhá .trận trọng mời bác hiển và bác diệp lên ăn chơi chém gió cho vui với ace hải dương cho vui, thêm ku hiếu nữa nhá
Ok luôn. Mỗi tội sáng t7 phải đi Vĩnh Bảo ăn cưới cùng các cụ.

khong_co_ai

Active Member
siêu chém gió !!!!

Vậy là một siêu bão đã đi qua.......................... và để lại thiệt hại cho cư dân PDAVIET là niềm tiếc thương (à quên nhớ thương) và nuối tiếc ........ :)):)):))
Anh em vào comment xem ai có thể đi được để chủ tiệc có bố trí nào? Sao không ai ý kiến gì thế chú Long, Tuấn, Dũng, Hiếu đâu rồi sao không thấy ý kiến xác nhận lời mời vậy. Hay là sợ không qua được ngày tận thế mà không giám nhận nhời đoá?????? :-?:-?:-?
Vui vẻ cuối năm để tổng kết xem ngày tận thế diễn ra như thế nào, cơ hội cho ai thích chém gió để thể hiện tài năng đây.

Chỉnh sửa cuối:

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
hix da send thu het cho cac bac con moi bac diep la ko send thu dc.ly do hop thu bac diep full. Bac diep co ol thi thong cam cho e vi ko gui thu rieng dc nha.ol bang sky hem viet co dau dc sory ca nha

khong_co_ai

Active Member
hix da send thu het cho cac bac con moi bac diep la ko send thu dc.ly do hop thu bac diep full. Bac diep co ol thi thong cam cho e vi ko gui thu rieng dc nha.ol bang sky hem viet co dau dc sory ca nha

Yên tâm, đầu giờ chiều nay (khoảng hơn 13h) bác ấy đã lượn qua bầu trời PDAVIET và đã do thám được những thông tin mới rồi. Chắc bác ấy còn có việc chưa thu xếp được nên chưa comfirm được thôi.

khong_co_ai

Active Member
Ít nhất thì hôm đó cũng có anh, thắng va chú va them chú Long nữa nếu chú ấy ko bị tuột xích giữa đường. Chè tam, rượu tứ là đẹp rồi, nhưng buồn tý vì tình hình thế này ko biết có tổ chức đc offline dầu năm ko nữa.
Hai. ....za.......

bemeolovepethuy

Ít nhất thì hôm đó cũng có anh, thắng va chú va them chú Long nữa nếu chú ấy ko bị tuột xích giữa đường. Chè tam, rượu tứ là đẹp rồi, nhưng buồn tý vì tình hình thế này ko biết có tổ chức đc offline dầu năm ko nữa.
Hai. ....za.......
Hu hu co cack nao cho cai sky chat co dau ko a

hieumaster_vn

Hôm ý em lên Vĩnh Phúc mất r nên k có mặt được , các huyh cứ tiến hành vui vẻ :D good luck

Cảm ơn lời mời của a meo nha :D

bemeolovepethuy

Bàn phím tiếng Việt đầy ra mà chú kêu không dấu. Anh dùng bạn phím nhập kiểu lướt tay qua các phím. Tiền đoán từ rất tiện.

hix mãi mới kiếm dc cái phần mền chuẩn phông tiêng việt cho hàng sky nè anh

anh trung ơi có thiết kế lại lịch ko anh

khong_co_ai

Active Member
hix mãi mới kiếm dc cái phần mền chuẩn phông tiêng việt cho hàng sky nè anh

anh trung ơi có thiết kế lại lịch ko anh

Anh giờ nào cũng vậy, vẫn có mặt cùng anh em. Nếu buổi trưa thì chỉ đi đến 2h phải về chứ không về sớm hơn được nhưng tối T7 thì thời gian eo hẹp hơn. Chú Dũng đã Ok trưa thứ 7. Không biết chú Tuấn đi kiếm ăn ở đâu mà nhắn tin rồi mà không thấy trả lời.
Được người này thì mất người khác, chương trình này là nhã ý của chú nên cú cứ quyết thôi bé mèo. Nếu thay đổi lịch thì chiếu thứ 6 gọi cho anh em thông báo lại lịch nhé.

khong_co_ai

Active Member
sao không phải là chiều nay nhỉ ?

Chiều nay "bé mèo" còn đang ở Hà Nam còn mrlingling đang ở "rốn rùa" thì gặp nhau sao hả, còn PhamHien thì cũng phải lên lớp chứ. Nếu gặp nhau chiều này thì tôi và ông là thuận lịch nhất rồi