• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Anh giờ nào cũng vậy, vẫn có mặt cùng anh em. Nếu buổi trưa thì chỉ đi đến 2h phải về chứ không về sớm hơn được nhưng tối T7 thì thời gian eo hẹp hơn. Chú Dũng đã Ok trưa thứ 7. Không biết chú Tuấn đi kiếm ăn ở đâu mà nhắn tin rồi mà không thấy trả lời.
Được người này thì mất người khác, chương trình này là nhã ý của chú nên cú cứ quyết thôi bé mèo. Nếu thay đổi lịch thì chiếu thứ 6 gọi cho anh em thông báo lại lịch nhé.

em tổng kết nhỏe :
em vs a trung thứ 7 trưa chiều đều dc
a dũng trưa thứ 7
a thắng chiều thứ 7 hay trưa vậy anh
a long chiều thứ 7
a hiển thì đi đám có lên dc ko a nhỉ
a diệp thì lặn tò tý te đâu rùi
ku hiếu thì ko đi rùi
a tuần cũng ở đâu rùi

em khởi xướng nhưng mà đi nhậu phải đông tý tý cho vui chứ em thì thế nào cũng dc.quan trọng là các bác còn công còn việc nên lịch các bác cứ xoay tự nhiên miễn là hợp lý

PhamHien

Anh đi ăn cưới từ 9h đến 11h30 là về. Chiều có thể nghỉ được. Nói thật là cũng lâu rồi không được gặp anh em. Mấy lần hẹn nhưng lại không đi được nên đang áy náy với anh Trung, anh Thắng bb. Nếu nhà mình mà ở HD thì tiện quá. Chắc gặp nhau thường xuyên.

thangbb

Chiều nay "bé mèo" còn đang ở Hà Nam còn mrlingling đang ở "rốn rùa" thì gặp nhau sao hả, còn PhamHien thì cũng phải lên lớp chứ. Nếu gặp nhau chiều này thì tôi và ông là thuận lịch nhất rồi

chều nay ra họp trù bị cho đại hội này

khong_co_ai

Active Member
Anh đi ăn cưới từ 9h đến 11h30 là về. Chiều có thể nghỉ được. Nói thật là cũng lâu rồi không được gặp anh em. Mấy lần hẹn nhưng lại không đi được nên đang áy náy với anh Trung, anh Thắng bb. Nếu nhà mình mà ở HD thì tiện quá. Chắc gặp nhau thường xuyên.

Chú mà ở HD thì có mà làm hư bọn anh à? :-?? :-?? :-??

thangbb

ae cứ thống nhất là chiều thứ 7 gặp nhau nhé, ai đến được thì vui. ko đến được thì ko sao vẫn tiến hành bt
còn chiều nay ae PDA có giao lưu buổi trù bị thì qua 31 chi lăng

thangbb

Mai tận thế rồi, ko biết thăng lúc nào mà bia thì uống dở dang chưa tới

bemeolovepethuy

hê hê zị là quyết định chiều thứ 7 nha vác đại ka.mí giờ đi họp nhỉ các bác nhỉ.a trung a điện bác dũng hộ em tý xem có chuyển lịch sang chiều thư 7 dc ko a.hym nay e học cả ngày mai mới về dc.

thangbb

làm gì cũng phải hết giờ làm việc ngày mai, ae tập trung tại 31 chi lăng

thangbb

Thứ 7 cuối tuần là bận lắm đây, sáng ăn vội vàng ra mở cửa rồi trưa ăn cưới bên hàng xóm, chiều mấy chỗ hẹn nào là bộ đội lấy cớ 22/12, cựu hs c3 thì ăn mừng qua tận thế, giao lưu bạn bè chiến hữu, hội audio cổ,.. chắc cố gắng thu xếp với PDA vui hơn :-?:-?

bemeolovepethuy

Thứ 7 cuối tuần là bận lắm đây, sáng ăn vội vàng ra mở cửa rồi trưa ăn cưới bên hàng xóm, chiều mấy chỗ hẹn nào là bộ đội lấy cớ 22/12, cựu hs c3 thì ăn mừng qua tận thế, giao lưu bạn bè chiến hữu, hội audio cổ,.. chắc cố gắng thu xếp với PDA vui hơn :-?:-?

hề hề cố lên anh
theo lịch đã lên thì những member có mẹt : a dũng, a long , a hiển , anh trung , em , anh thắng, anh tuấn thì nhờ bác trung, bác dệp đâu nhỏe
lịch đã lên là 5h chiều
ps: dân việt nói ko với cao su time nhá các bác hề hề

PhamHien

Tình hình ra sao rồi nhỉ. Giờ mới xong 1 ca. Đang lưỡng lự vì rét và muộn đây

PhamHien

Tôi rất máu nhưng sợ lát uống vào lại về muộn rét mướt nên đang ngại