• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
Ái chà. Tập hợp anh em đông đủ để đi thì không ai đi, giờ mới lòi ra có người đi đánh quả lẻ.......

khong_co_ai

Active Member
Thứ 4 này nhà mình có việc vui, chú Trung xem tập hợp anh em nhé

Bác có việc jì vui thì cứ m ời anh em luôn đi lại còn úp mở, trịnh trọng thì đánh giấy mời, khong tì điện thoại mà chẳng cần cầu kỳ thì PM mời cũng được. Đang ngóng tin vui của chu Long mời đây mà mãi mãi chẳng thấy gì.

mrlingling

Active Member
Bác có việc jì vui thì cứ m ời anh em luôn đi lại còn úp mở, trịnh trọng thì đánh giấy mời, khong tì điện thoại mà chẳng cần cầu kỳ thì PM mời cũng được. Đang ngóng tin vui của chu Long mời đây mà mãi mãi chẳng thấy gì.
e xin cái lịch trình ngày mai của bác cái, chứ hôm nay giờ hành chính bác đi làm, tan tầm thì bác đi đánh cầu ko bít mấy h về nên e chưa dám ghes thăm bác hehe

khong_co_ai

Active Member
Hai za........... Cứ điện cho anh mà mọi người là Ok rồi. T7 anh vẫn đi làm bù cho hôm T6 tuần trước nghỉ Tết. Nếu trịnh trọng và ấn tượng hơn nữa thì mời anh em một bữa rồi tuyên bố lý do và giới thiệu đại biểu luôn càng tốt.

PhamHien

Ong Trung update info cham qua day. Hom do chu Long to chuc chia tay thoi trai tre vacgia nhap Hoi co vo!

thangbb

10h45 tại 31 chi lăng bắt đầu đi đánh chén, ae ai đi được thì qua sớm hơn giờ đó nhé. thân..