• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

thangbb

Viết bài trên PDA bây giờ có vẻ khá hơn, nhanh hơn, đỡ rắc rối hơn, thiếu mỗi hỗ trợ bộ gõ TV nữa thì ok

khong_co_ai

Active Member
Phần mềm hay còn phải phụ thuộc vào sở thích người dùng nữa. Bác nào thích xem phim trên điện thoại thì chỉ kiếm 1 phần mềm xem phim và nhiều bộ phim HD hay là đủ rồi.
Sắp đến 30/4 và 1/5 rồi, anh em thu xếp xum họp cho vui vẻ nào. Lâu lâu rồi không được gặp anh em lại thấy nhơ nhớ rồi đấy........

BachLongMobile

.:: Thương Gia ::.
Chuyến này mà bay được thì chắc được họp mặt và 1 bửa "cờ hó" với anh em ngoài đó >:)

khong_co_ai

Active Member
Lâu rồi không gặp mặt ae ? có gì mới không

Lâu không gặp thì tìm nhau mà gặp đi còn gì nữa. Sắp 30/4 và 1/5 rồi mà im như thóc ý. Tháng 3 mình bận quá ko online được ông thangbb cũng tắt thở luôn........:-??

thangbb

Lâu không gặp thì tìm nhau mà gặp đi còn gì nữa. Sắp 30/4 và 1/5 rồi mà im như thóc ý. Tháng 3 mình bận quá ko online được ông thangbb cũng tắt thở luôn........:-??

thế tôi tắt thở và ô bận thì đóng cửa pda luôn à ??

khong_co_ai

Active Member
Không trả lời với IE 10 được! Lâu quá không có vụ gì. Buồn quá!
Tuần trước đi tapajp huấn cả tuần, tuẩn này từ thứ 3 đến giờ vấn trên núi phía BẮC. Hôm nay đang ở tòa nhà AP Plaza tỉnh Hòa Bình thấy có PC ở Lễ tân vào online thấy buồn vì mình quá. Mình giờ không đủ sức gánh vác trọng trách anh em giao rồi hay sao mà những chương trình mình đưa ra chẳng ai ủng hộ thế.
Không biết 30/4 và 1/5 này mình có được bận bịu với anh em nhà mình hay không nữa????????

mrlingling

Active Member
có chương trình gì hả các bác? a T đi tây bắc ah? ở đấy có cô nào cho a dính bùa ngải thì ở lại luôn ấy :))

kdv2108

Active Member
Tuần trước đi tapajp huấn cả tuần, tuẩn này từ thứ 3 đến giờ vấn trên núi phía BẮC. Hôm nay đang ở tòa nhà AP Plaza tỉnh Hòa Bình thấy có PC ở Lễ tân vào online thấy buồn vì mình quá. Mình giờ không đủ sức gánh vác trọng trách anh em giao rồi hay sao mà những chương trình mình đưa ra chẳng ai ủng hộ thế.
Không biết 30/4 và 1/5 này mình có được bận bịu với anh em nhà mình hay không nữa????????

Mai anh họp ở HD,có chú nào đè xuất gì ko?
1/5 tụ tập nào