• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
các bác đợi em với nhá.9h em cúp học chạy về bên ấy ăn đám cưới.hề hề.lâu lâu mới có dịp @@

hieumaster_vn

Các huynh tỉnh táo hết chưa mà im ắng thế này ạ ?

Rất tiếc e k có mặt được vì t4 nhà e làm cơm mời khách buổi trưa để lên đường, tối thì lại bạn bè em, nên là.....

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Các huynh tỉnh táo hết chưa mà im ắng thế này ạ ?

Rất tiếc e k có mặt được vì t4 nhà e làm cơm mời khách buổi trưa để lên đường, tối thì lại bạn bè em, nên là.....

Thế nào cũng có ngày anh em PDA mình được mời............................. =)) =)) =))

khong_co_ai

Active Member
Sao ảm đảm thế này

Vì tui dùng blackberry mới mua của ông bẹn, bận quá không online trên PC được. Tối về muốn online tí thì ôi blackberry đúng là "trứng cá đen". Đã vậy ông ấy còn xoá luôn cả trình duyệt trên máy để mình khỏi phải tải app trực tiếp nữa mới chuối chứ. Xin thề không bao giờ đi buôn blackberry. xin thề.... xin thề.........~X(

mrlingling

Active Member
các bác có khỏe ko? Chúc bác Hiển sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc nhé hehe

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

Vì tui dùng blackberry mới mua của ông bẹn, bận quá không online trên PC được. Tối về muốn online tí thì ôi blackberry đúng là "trứng cá đen". Đã vậy ông ấy còn xoá luôn cả trình duyệt trên máy để mình khỏi phải tải app trực tiếp nữa mới chuối chứ. Xin thề không bao giờ đi buôn blackberry. xin thề.... xin thề.........~X(

Kết luận:
blackberry luôn thể hiện cá tính người dùng. Máy tìm người chứ người ko chọn được máy - hội tụ nhiều yếu tố trong đó có tính kiên nhẫn để sử dụng, đang dùng cảm ứng 4.3 mà xài bb 500k thì ko giữ được bình tĩnh là đúng rồi. Thế mới biết áp lực khách hàng 1 ngày của tôi nhiều ntn !!

khong_co_ai

Active Member
Kết luận:
blackberry luôn thể hiện cá tính người dùng. Máy tìm người chứ người ko chọn được máy - hội tụ nhiều yếu tố trong đó có tính kiên nhẫn để sử dụng, đang dùng cảm ứng 4.3 mà xài bb 500k thì ko giữ được bình tĩnh là đúng rồi. Thế mới biết áp lực khách hàng 1 ngày của tôi nhiều ntn !!

Hay nhẩy? Ông bị khách hàng gây áp lực còn tôi bị ngời bán hàng gây áp lực. "Đời là thế, thế mới là đời chứ!"
Có ai biết cách cài ứng dụng cho BB không xin chỉ tui với, tui cài vào nó toàn báo thiếu file thui.
:-? Có lẽ BB làm cho người ta đam mê vì nó không thể làm cho người ta thoả mãn thì phải!?!?!?!!? :-?

thangbb

Hay nhẩy? Ông bị khách hàng gây áp lực còn tôi bị ngời bán hàng gây áp lực. "Đời là thế, thế mới là đời chứ!"
Có ai biết cách cài ứng dụng cho BB không xin chỉ tui với, tui cài vào nó toàn báo thiếu file thui.
:-? Có lẽ BB làm cho người ta đam mê vì nó không thể làm cho người ta thoả mãn thì phải!?!?!?!!? :-?

Thỏa mãn rồi thì sao gọi là đam mê, hee...và nhiệm vụ là ko bao giờ để khách hàng thỏa mãn

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Lâu wa k online. Nhớ anh em quá! Cảm ơn chú Long nhé. Đang máu Nokia Lumia 720 đây!

Các đồng chí ở PV Hải Dương có điều kiện "vọc" các dòng máy khác nhau mà không thấy tham gia ở Khu vực Kỹ thuật nhỉ...:-?

tadysnb129

Các đồng chí ở PV Hải Dương có điều kiện "vọc" các dòng máy khác nhau mà không thấy tham gia ở Khu vực Kỹ thuật nhỉ...:-?
Muon lam chu nhung ko co thoi gian thinh thoang len chem gio ty thoi bac a (xin loi mod vi on bang playbook ko go dc vietnamese @@)

PhamHien

Báo cáo Mod: Anh em HD đã tham gia khu KT từ những năm 2007 rồi bác ạ. Tuy có ít đóng góp nhưng thời đó PDA không nhiều như bây giờ! Giờ toàn máy đời mới nên lui về "ở ẩn" nhường cho anh em trẻ tuổi thôi! :)

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Dạo này bận quá. Mới lấy con Blackberry mà bận chưa tìm hiểu nó được. Lần đầu tiền dùng BB ứng dụng cũng không cài vào được, không biết tại máy hay tại mình. Thế mới gà chứ.

PhamHien

Dạo này bận quá. Mới lấy con Blackberry mà bận chưa tìm hiểu nó được. Lần đầu tiền dùng BB ứng dụng cũng không cài vào được, không biết tại máy hay tại mình. Thế mới gà chứ.

Bb gì vậy bác? Cài báo thế nào mà ko đc?

tadysnb129

Đi loanh quanh trong sân có con gà có con gà >:) :ar!