• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

khong_co_ai

Active Member
làm mấy con s3 tàu khựa, vì hôm qua HD mấy thợ dt mà còn bị mấy thằng lừa- tuy gần giống như 2 giọt nước mưa nhưng quan trọng là tham nữa. Chết 5 triệu đấy- mua lại 1tr5 thôi :-?

1,5tr chỗ nào đấy? Bảo tôi chỗ để tôi đến đánh buôn chuyến này nào?

PhamHien

Thế anh Diệp nghiên cứu cái Note2 của em xem sao? Em đang định xuống cấp đây!

mrlingling

Active Member
Hay là mua Z nhỉ, không biết có hàng tàu chưa. Hiển xuống đời alô anh nhé

giờ a mua Z, xong a Hiển đẩy note2 thì a đẩy Z( trên tinh thần hữu nghị, giao lưu là chính) cho e là hợp lí :))

kdv2108

Active Member
giờ a mua Z, xong a Hiển đẩy note2 thì a đẩy Z( trên tinh thần hữu nghị, giao lưu là chính) cho e là hợp lí :))

Nghe có lý đấy,dưng mà ngày xưa có bao giờ thấy chú dùng hàng Second đâu nhỉ.Chắc dạo này bị vợ quản rồi (Hic, giống bọn anh)
Cũng muốn đổi gió tý mà về đưa hoá đơn toàn bị thoái chi mới đau chứ.Trung xem có cái mẹo gì lách luật cái.Chị nhà dạo này nắm luật chắc quá...=))
Có khi đợi Note3 hay G2 chạy chíp 800 đổi 1 thể

PhamHien

Sắp tới Note2 sez cập nhật các tính năng có trên Galaxy S4 đây. Nói thật là dùng Note2 vẫn cảm thấy rất hài lòng! Diệp cứ mạnh dạn lên đi.

khong_co_ai

Active Member
Mrlingling dùng ip5 chứ ai. Chú ấy đang muốn bán đấy. H mua tặng vợ cho hoành tráng

khong_co_ai

Active Member
Nghe có lý đấy,dưng mà ngày xưa có bao giờ thấy chú dùng hàng Second đâu nhỉ.Chắc dạo này bị vợ quản rồi (Hic, giống bọn anh)
Cũng muốn đổi gió tý mà về đưa hoá đơn toàn bị thoái chi mới đau chứ.Trung xem có cái mẹo gì lách luật cái.Chị nhà dạo này nắm luật chắc quá...=))
Có khi đợi Note3 hay G2 chạy chíp 800 đổi 1 thể

Vì a ít đổi máy nên thay đổi bị vk bit ngay. A cứ mỗi tháng 1 máy e đảm bảo hết hỏi luôn

mrlingling

Active Member
chủ yếu là phải truyền tình yêu công nghệ cho vợ, là đảm bảo thích đổi máy là bác dc đổi ngay :))

thangbb

Kế hoạch đi Ninh Giang thịt trâu thế nào? bác Trung lên thông báo sớm nhé

khong_co_ai

Active Member
Ha ha..... chưa ăn bữa nay đã lo bữa mai rồi. Có lẽ nên triệu tập đại hội bất thường để bầu thangbb làm chủ tịch thôi.

P/S: sẽ lưu ý vụ này.

thangbb

Ha ha..... chưa ăn bữa nay đã lo bữa mai rồi. Có lẽ nên triệu tập đại hội bất thường để bầu thangbb làm chủ tịch thôi.

P/S: sẽ lưu ý vụ này.

Tự nhiên thấy thịt trâu hấp dẫn quá

PhamHien

Mình đang có ý định đổi con Note 2 lấy Note 10.1 còn bảo hành 10 tháng nữa. Chủ máy nói đổi hòa. Anh em cho ý kiến với

thangbb

Mình đang có ý định đổi con Note 2 lấy Note 10.1 còn bảo hành 10 tháng nữa. Chủ máy nói đổi hòa. Anh em cho ý kiến với

đổi tab đi và mua thêm 920 dùng chơi. Sau đó mua sonyZ dùng sim phụ