• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

tadysnb129

Riêng chú Dũng sáng CN lên anh gặp chút nhé! :) Bán nợ cũng chơi!!! Em mình chứ ai!
Chủ nhật này e đi Hải Phòng xem vợ đánh cầu rồi có gì alo e nhé. Bác nhớ là bán nợ cho e đấy, chuyển phát nhanh hoặc lúc nào cũng được =D>

kdv2108

Active Member
Vụ "thịt Trâu cuối tháng 5" thế nào nhỉ?=))
Còn vụ Note2 không thấy nói,nếu chú Dũng không mạnh dạn thì đề nghị chú Hiển chuyển phát nhanh về Thanh Miện.Ko nhanh Note3 ra thì toi

tadysnb129

Còn vụ Note2 không thấy nói,nếu chú Dũng không mạnh dạn thì đề nghị chú Hiển chuyển phát nhanh về Thanh Miện.Ko nhanh Note3 ra thì toi

Không thấy bác Hiển nói gì chắc do em NỢ LÂU :))

PhamHien

Vẫn bảo lưu ý định cho Note 2 đi khỏi nhà. Ưu tiên anh em PDA nhé!

Không thấy bác Hiển nói gì chắc do em NỢ LÂU :))
CN vừa rồi lên HD định xem chú Dũng thế nào những không thấy ý kiến gì. Anh em ai dùng chẳng được. Còn tiền nong thì lo gì đâu!

Còn chứ sao không, PDAHD núc nào cũng vui bạn ạ.

Bác Trung bỗ trí lịch về NG ăn thịt trâu đi! Em đang rảnh đây! Lịch từ 6/6 - 15/6 là ổn đấy.