• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

PhamHien

Nghiêm túc đấy. Bên kia đang chờ câu trả lời. Nếu đổi ngay sẽ chưa thể mua được Lumia và tạm thời không có smartphone để dùng

mrlingling

Active Member
hôm trc đi mua con 720 vs thằng bạn e, cầm cũng thấy sướng tay, chắc 920 thì sướng lắm, sắp tới lại có update mới nữa chứ.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
hôm trc đi mua con 720 vs thằng bạn e, cầm cũng thấy sướng tay, chắc 920 thì sướng lắm, sắp tới lại có update mới nữa chứ.

nặng trịch bác ạ :)).nhưng dc cái chụp ảnh phê tít mắt :)).thèng lớp em có 1 cái.nghịch ngợm tý nhưng chả ra hồn :))

khong_co_ai

Active Member
ơ thế mèo con đang ở ddawklak hay Hà Nam đấy hả, lâu rồi mới thấy xuất hiên trên 4 rum

bemeolovepethuy

các bác cho em hỏi ý kiến xý đang định lấy con Z mà nó nói thế này nản lun.có nên lấy ko hay lấy sky 860.đang định tuần sau đi lấy 1 cái theo các bác lấy cái nào ?[video=youtube;un3m8WgqIWQ]http://www.youtube.com/watch?v=un3m8WgqIWQ[/video]

mrlingling

Active Member
cá nhân e vẫn thích XZ vì nó ốp kính 2 mặt giống ip4 :)) về dán 2 miếng nilon trc sau là bỏ vào túi dùng luôn ko sợ trầy, ko cần phải bao da hehe

khong_co_ai

Active Member
z hơn dc cái camera quay hdr thôi chứ hơn dc gì nữa đâu a thêm cái chống nước:))
Cứ dùng đi rồi sẽ biết em yêu ạ............. mà đừng kỳ vọng quá vào camera của XZ nếu bạn là người không hiểu chút gì về chụp ảnh, nhưng cái camera của sky thì không thể chấp nhận được, chất lượng của nó không bằng con nokia N70 ra đời cách đây gần 10 năm.

bemeolovepethuy

Cứ dùng đi rồi sẽ biết em yêu ạ............. mà đừng kỳ vọng quá vào camera của XZ nếu bạn là người không hiểu chút gì về chụp ảnh, nhưng cái camera của sky thì không thể chấp nhận được, chất lượng của nó không bằng con nokia N70 ra đời cách đây gần 10 năm.

xác nhận a:)) lấy z thôi:))

PhamHien

Can ban Note 2 nguyen ban hang SS Bac Ninh VN. Day du phu kien. Bao hanh 15/10/2013. Tang them bao da,op lung, the nho...
Gia 10T khong bot! Ai co nhu cau hem?:)

thangbb

Đã đến lúc chia tay Note được rồi, sử dụng cho biết rồi chuyển em khác- trên tinh thần thay như thay áo ấy