• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực: Spam & Tán gẫu

tadysnb129

CN vừa rồi lên HD định xem chú Dũng thế nào những không thấy ý kiến gì. Anh em ai dùng chẳng được. Còn tiền nong thì lo gì đâu!

Vui thôi em đang máu Iphone 5 đang có con Optimus G muốn đẩy đi đây >:)

kdv2108

Active Member
Thế là chú Dũng máu iphone5. Bác Diệp xem thế nào đi ạ.

Kế hoạch vẫn là chuyển giao EVO3D cho thế hệ trẻ,hay là chú Hiển lại bán trả chậm,trả góp cho anh nhỉ?Dạo này tình hình rất chi là tình hình.
Chủ nhật này đầu tháng ăn thịt Tờ-râu có sao ko nhỉ?
Con Op G của chú Dũng giá rổ thế nào,chắc là hàng Hàn xẻng hả?

tadysnb129

Kế hoạch vẫn là chuyển giao EVO3D cho thế hệ trẻ,hay là chú Hiển lại bán trả chậm,trả góp cho anh nhỉ?Dạo này tình hình rất chi là tình hình.
Chủ nhật này đầu tháng ăn thịt Tờ-râu có sao ko nhỉ?
Con Op G của chú Dũng giá rổ thế nào,chắc là hàng Hàn xẻng hả?
Vâng màu đen 7 củ bác đẹp "nong nanh" :))

khong_co_ai

Active Member
Vẫn chẳng ai có ý kiến gì về đồng ý hay không đồng ý vụ Chủ nhật này cả. Mọi người biểu quyết nào!

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
à mà em hỏi cái có bác nào bít root máy con Z ko em đang khá khó hiểu với cái em Z.IQ thấp nó khổ thế đấy các bác à :((

thangbb

Có bao nhiêu thành viên tham dự buổi dã ngoại ngày mai ??
3,5,7..hoặc có thể khong_co_ai

khong_co_ai

Active Member
gui tin nhắn hết rồi mà chẳng ai thèm trả lời hoặc comfirm gì cả. có thể là khong_co_ai.......