• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thắc mắc, thảo luận về ứng dụng trên WP7

giacay

hỏi phần mềm chặn tin nhắn, cuộc gọi

các pác cho hỏi đã có soft nào chặn tin nhắn, cuộc gọi chưa nhỉ? Tìm mãi trên market mà ko thấy có

Taki7610

Unlock_GSM
máy lumia 800 của em không unlock được thì dùng sao?

Nếu chưa unlock thì dùng account search trên market xem có không, thông thường trên market nếu có mìh nghĩ nó sẽ bắt trả phí...

giacay

Nếu chưa unlock thì dùng account search trên market xem có không, thông thường trên market nếu có mìh nghĩ nó sẽ bắt trả phí...

vấn đề là ko thấy app nào cả, sao dân lập trình của mình ko nghiên cứu để đưa lên nhỉ?

tuanblue7777

HTC HD7

tình hình là nút tăng giảm âm thanh của kon HTC HD7 nhà em ko sài đc hay sao á , lúc nghe nhạc tăng giảm ko đc gì , mấy bác có cách nào giúp em ko , em mới sài nên ko rành , nghe nói có phần mềm Button savior của bên androi , ko biết nó có áp dụng đc cho Windowsphone ko ???

Taki7610

Unlock_GSM
Trong market hình như có app tăng volume, bạn search thử xem, còn không nạp rom mới 7.8 xem sao.

kiểm tra ntn để biết con hd2 của mình xài rom wp7.8 bên xda đã JB chưa vậy bạn.và nếu JB rồi thì cài tool gì để cài file *.xap ngay trên đt mình vậy.thanks