• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thắc mắc, thảo luận về ứng dụng trên WP7

nst

Các bác cho em hỏi: Tình hình là dạo này bận công việc, nên em ko có đk update tình hình WP7 cho HD7 của em. Trước tháng 7, em vẫn hài lòng với Windows phone device manager, hầu như đáp ứng dc tất cả nhu cầu. Hôm nay em mở lại thì nó đã stopped working.... trong khi con HD7 của em vẫn còn dùng WP7 chứ chưa lên 7.5. H em ko muốn lên 7.5 thì sử dụng Windows phone device manager ntn, bản mới nào....
Các bác chỉ giáo em với, lâu quá em ko cập nhật nên lúa quá, hic. Ths các bác nhiều.

banxaydung

Hoi ve phan mem doc truyen .Prc (xin loi mod, minh online bang dt len khong co dau), bacs nao cho em biet phan mem nao dung de doc truyen dc file .prc giong mobireader hoac Kindler cua Androi ko ?

nhatkiem80

có pro nào biết phần mềm chụp hình quay phim xuyên quần áo cho wp7 ko,cho e xin line nhé

ducthai216

có bạn nào cho mình hỏi, mình dùng WPdevicemanager thì khi copy file vào máy thì copy vào đâu để máy đọc dc file? Mình copy vào phần document thì máy chỉ như 1 thiết bị lưu trữ chứ ko mở dc( các file word,excel,nhac,...mình đều thử cả? Mình dùng omnia W mango. Cảm ơn!

có bạn nào cho mình hỏi, mình dùng WPdevicemanager thì khi copy file vào máy thì copy vào đâu để máy đọc dc file? Mình copy vào phần document thì máy chỉ như 1 thiết bị lưu trữ chứ ko mở dc( các file word,excel,nhac,...mình đều thử cả? Mình dùng omnia W mango. Cảm ơn!
Cài này mình chưa thử nên cũng chưa rõ. Sao bạn không đồng bộ qua Zune nhỉ???

ducthai216

đồng bộ qua zune mình cũng chỉ mới biết có cop nhạc với ảnh :D thế file office làm thế nào bạn có thế hướng dẫn mình ko? Cám ơn! ^^!

blackdoor

Manager
đồng bộ qua zune mình cũng chỉ mới biết có cop nhạc với ảnh :D thế file office làm thế nào bạn có thế hướng dẫn mình ko? Cám ơn! ^^!

Word, excel... thì cách dễ nhất là dùng mail gửi vào tài khoản Windows Live đã đăng ký trong windows phone, mở mail trong windows phone và save lại thôi.

ducthai216

vậy có cách nào chuyển trực tiếp từ pc vào máy ko bạn :( mình dùng wpdevicemanager thì chép vào dc nhưng ko mở dc :(

technology165

xin ứng dụng xem phim đa định dạng cho HTC HD7

Các bác cho em hoi HTC HD7 có thể chạy được phim dung lượng khoang 1G không.bác nào có cho em xin ứng dụng xem phim đa định dạng cho HTC HD7. em rất thích xem phim trên điện thoại. xin cảm ơn các bác nhiều

Taki7610

Unlock_GSM
Các bác cho em hoi HTC HD7 có thể chạy được phim dung lượng khoang 1G không.bác nào có cho em xin ứng dụng xem phim đa định dạng cho HTC HD7. em rất thích xem phim trên điện thoại. xin cảm ơn các bác nhiều

Máy có thể dùng phần mềm convert film đuôi dạng mp4 nhưng chuẩn HD là coi vô đối :D

cuipap97

ae chỉ mình với, máy pc mình đã cài pm zune xong rùi, mình đã down một số game về pc rùi, mà mình ko bít làm sao đưa vào máy của mình lumia 610 để cài đặt, tại trên zune ko thấy hiện các file mình tải về.. ae bít chỉ mình giúp với.............

ae chỉ mình với, máy pc mình đã cài pm zune xong rùi, mình đã down một số game về pc rùi, mà mình ko bít làm sao đưa vào máy của mình lumia 610 để cài đặt, tại trên zune ko thấy hiện các file mình tải về.. ae bít chỉ mình giúp với.............
Cài Zune chưa đủ đâu bạn mà bạn còn phải cài bộ WP7 SDK (khi cài trong chiếm gần 3Gb ổ C đó), cài tiếp TomXapInstaller để cài các file .xap nhé.

cuipap97

Cài Zune chưa đủ đâu bạn mà bạn còn phải cài bộ WP7 SDK (khi cài trong chiếm gần 3Gb ổ C đó), cài tiếp TomXapInstaller để cài các file .xap nhé.
tks bn nhìu. nhưng mà máy mình chưa unclock thì vẫn cài đc hay ko vậy bro?

tiengchuotmt

can anh em giupup do.moi sai nokia lumia 710 nen ko biet cach ket noi dien thoai voi pc de tai nhac.minh da thu cam usb vao may tinh nhung khi cap vao thi ko hien len o dia ma chi sac pin thoi.....................?hhhhhhhep my.....?