• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft!

Status
Không mở trả lời sau này.

khamnguyen

Mình chưa thấy tên PM nào như bạn nói! Bạn nói rõ tên ra nhé!

cái (Smart SOS)này là mình soạn sẵn TN,nếu bị mất máy thì báo lại cho mình.minh chưa tét hết tính năng nó nữa.mình co code.mình gởi lên các bạn xem thử nhé

:-??
Mình đang dùng nokia n95. Mấy ngày nay miình đang tìm soft mà cài password cho mấy cái folder dùng trên n95 đó, bạn nào có những soft cài mật mã cho folder n95 thì giúp mình vơi!

bạn xài cái này đi.nhiều chức năng lắm đó.bạn muốn khóa cái gì cũng dc

trananhtommy

Alô, các bạn ơi, mình hay xem phim bằng cái FlashPlayer 3.0 mặc định trên máy (đối với những film có đuôi là *.flv) nhưng chú này có cái dở là không thể FF hoặc FW được (tua đi tua lại ấy mà). Nhờ mọi người trong diễn đàn ai đã sử dụng PM có tính năng này cho mình xin 1 bản với nhé (cả KKK nhé)

Cảm ơn rất nhiều.

4380

DivX Mobile Player v0.91

Bản cập nhật! Có 2 file 1 file chuẩn và 1 file đã mod icon.

Làm ơn cho mình hỏi, cái nầy có dùng cho N81 được không?
Có cần phải có k@y không?
Cảm ơn

mrnguyenmsc

có soft nào khóa folder giống như trên PC ko nhỉ ........Cái ADL nó fải copy , restore file ..mệt lắm .....

anhxike

Bạn nào có soft khi người ta gọi đến mà lúc đó mình ko có ở đó. Thì máy sẽ tự động gửi lại tn cho người gọi, bằng lời nhắn mà mình set.(trừ trường hợp nhá máy).Ý mình là đỗ chuông hết luôn đó.Bạn nào có thì share mình với nha. thanks!!!

MinhThang

Manager
Bạn nào có soft khi người ta gọi đến mà lúc đó mình ko có ở đó. Thì máy sẽ tự động gửi lại tn cho người gọi, bằng lời nhắn mà mình set.(trừ trường hợp nhá máy).Ý mình là đỗ chuông hết luôn đó.Bạn nào có thì share mình với nha. thanks!!!

Có đấy pm tự bắt máy và trả lời, ghi lại lời nhắn.... tất cả đều có trên 4rum.

4380

làm ơn cho hỏi thêm, cách hack có giống như cách hack cho máy N95-G mà bác NguyenPa hướng dẫn không? Tức là xài cai rompatcher đấy
nÓ có cùng đời s30v3 9.2 như N95-8G không ?
Cảm ơn

trananhtommy

Uhm, cho mình hỏi cái PM xem film dạng *.flv mà có thể tua nhanh được ấy.. bạn nào có post lên mình xin với hoặc tên phần mềm để mình kiếm cũng được..

Tks!

leminh1988

cho em xin PM chụp ảnh màn hình điện thoại với em tìm 20 mấy trang ko thấy mỏi cả mắt, anh nào có up luôn hộ em với

Y

yeumang_com

Guest
cho mình hỏi về irRemote, TV mình là sony mã là W101, mình chọn là W100 thì nhận rồi. nhưng còn cái đầu DVD thì chịu, DVD hiệu california 6 số thì mình chọn hiệu gì, vào xem device thì ko có

Status
Không mở trả lời sau này.