• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
híc..e thử cài nhiều phần mềm lắm rùi mà ... cái nào cũng cài được hết :( mỗi tội cài xong thì hok dùng được thui :( e thích vietmap lắm mà hok dùng được mặc dù cái xong rùi .... nó cú báo lỗi database ấy :( hay em thử hack lại = heloox 1.04 xem có hơn 1.03 xem được hok nhé ... a kojiro !!!

Mình nghĩ có lẽ các pm không tuơng thích với máy của bạn thôi, chứ không hack được thì bạn đâu cài được, bạn đã cài những pm nào rồi.

tanthp

bạn ơi! ko được tới bạn, ai có cách nào hiệu quả chỉ giùm mình với các bạn, hic! ko duyệt web bằng tiếng việt được thì còn gì hay nữa chứ, ai giúp với ! :((

tanthp

Bạn thử font này xem

bạn gì đó ơi, không làm vậy đươc tới, bạn có cách nào hiệu quả hơn ko chỉ mình với
Ai khắc phục được không xin giúp mình với
Mod ơi! giúp mình với, làm sao lướt web xem được tiếng việt trên E61 đây các bạn, ai giúp với !

MinhThang

Manager
bạn ơi! ko được tới bạn, ai có cách nào hiệu quả chỉ giùm mình với các bạn, hic! ko duyệt web bằng tiếng việt được thì còn gì hay nữa chứ, ai giúp với ! :((

bạn gì đó ơi, không làm vậy đươc tới, bạn có cách nào hiệu quả hơn ko chỉ mình với
Ai khắc phục được không xin giúp mình với
Mod ơi! giúp mình với, làm sao lướt web xem được tiếng việt trên E61 đây các bạn, ai giúp với !

Bạn cài Font tiếng Việt vào là có thể sử dụng được thôi, thử chưa?

tuanninh123

Có bác nào giúp e cài đặt để truy cập Wifi với,Em đang dùng con n80.Chỗ nào có đều dò tìm đc mạng wifi rồi mà đều ko vào mạng đc.Con này đời đầu nên khó kết nối.Em thử mãi mà ko đc.Thank các bác nhiều nhé!

MinhThang

Manager
Có bác nào giúp e cài đặt để truy cập Wifi với,Em đang dùng con n80.Chỗ nào có đều dò tìm đc mạng wifi rồi mà đều ko vào mạng đc.Con này đời đầu nên khó kết nối.Em thử mãi mà ko đc.Thank các bác nhiều nhé!

Do mạng yếu hay cấu hình máy nhỏ cũng không vào được mặc dù nhận được wifi bạn à.

tanthp

Bạn cài Font tiếng Việt vào là có thể sử dụng được thôi, thử chưa?

Mình đã thử rất nhiều cách rồi.
Hiện giờ máy mình đang xài bản 3.0633.09.04 ngay 20-11-06 RM-89
Và mình đã cài font tiếng việt như S60zdigi.ttf tahoma.gdr ... và mấy font chữ in đậm in nghiêng... trong thư mục E:\resource\fonts
nhưng máy vẫn không xem được tiếng việt khi lướt web và trong word hay .prc cũng không xem được bạn a
Bạn có thể giúp mình được không, hoặc có fonts tiếng việt nào xài được gửi cho mình với. HELP ME...! thanks

MinhThang

Manager
Mình đã thử rất nhiều cách rồi.
Hiện giờ máy mình đang xài bản 3.0633.09.04 ngay 20-11-06 RM-89
Và mình đã cài font tiếng việt như S60zdigi.ttf tahoma.gdr ... và mấy font chữ in đậm in nghiêng... trong thư mục E:\resource\fonts
nhưng máy vẫn không xem được tiếng việt khi lướt web và trong word hay .prc cũng không xem được bạn a
Bạn có thể giúp mình được không, hoặc có fonts tiếng việt nào xài được gửi cho mình với. HELP ME...! thanks
Đổi code tiếng Việt thôi bạn ơi, úp lêm fw mới đi.
Cho em hỏi PM dùng để chạy nền như Python 1.45 và megapy 2.01 là PM full phải ko ạ?

Đúng đó bạn Full hoàn toàn, cứ cài vào máy dùng thôi.

thanha1969

Cho hỏi dùng X-Plore trial bị đếm ngược có gì khác về chức năng so với bản có bản quyền không?

giadaiminh

cho mình hỏi cách cài icon cho máy với.mình giải nén ra đc file hình ".co" but ko bít làm thế nào.thanks

giadaiminh

Cài icon cho máy là sao vậy bạn? Ko hiểu nè!
mình cũng ko bít nữa.hihi.xem trên mấy bài viết thấy có member yêu cầu tìm icon, mình down về mở ra coi thấy đẹp nên nghĩ là cài cho máy.toàn là file .co ah!Có gì bác giải thích cho e file .co đó để làm gì với nha!thông cảm cho sự ít hiểu bít của e.cứ thấy gì lạ ko bit là phải hỏi cho bít

Kojiro

Super V.I.P
mình cũng ko bít nữa.hihi.xem trên mấy bài viết thấy có member yêu cầu tìm icon, mình down về mở ra coi thấy đẹp nên nghĩ là cài cho máy.toàn là file .co ah!Có gì bác giải thích cho e file .co đó để làm gì với nha!thông cảm cho sự ít hiểu bít của e.cứ thấy gì lạ ko bit là phải hỏi cho bít

Icon của di động là file aif hoặc mif, file của bạn nói theo mình nhớ là icon của PC, ko dùng được nếu bạn ko chuyển file phù hợp cho di động.

TruongHan

Super V.I.P

Bạn up lên vài file cho mình xem được không?mình chưa thấy icon nào có file là .co :-??
Về phần thay đổi icon thì có nhiều cách,bạn có thể đổi icon bằng cách cài file sis đã đóng gói,chép file .mif hoặc dùng soft rã file six của ứng dụng ra để đổi icon

Status
Không mở trả lời sau này.