• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khu vực yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về soft.

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
sáng giờ forum ko vào đc dạo web thấy cái soft hỗ trợ cho camera sensor thấy thích wá trời nhưng tìm hoài ko thấy ko biết ở Pda mình có mấy soft đó ko nhỉ? Dow đc cái soft Handwave nhưng xài chán wá
Posted via Mobile Device

Lúc trước xài N73 có cài cái game Ninja chơi qua camera hay lắm đó bạn :)

Khoaaa

Bạn search PM Handwave nhé! Ko hấp dẫn như bạn tưởng tượng đâu :)

Handwave thì mình có nhưng nó chỉ qua trái or phải thôi ko hổ trợ màn hình ngang đc. Coi cái clip thấy nó làm đủ trò với cái camera thấy mê luôn. Lên google tìm thấy mà dow ko đc

Posted via Mobile Device

trunganh0412

có PM nào bảo mật hỗ trợ chống trộm kiểu như ADL nhưng khi format 3 ngón không bị xóa mất không vậy,chỉ em với.Em dùng N82

Kojiro

Super V.I.P
Handwave thì mình có nhưng nó chỉ qua trái or phải thôi ko hổ trợ màn hình ngang đc. Coi cái clip thấy nó làm đủ trò với cái camera thấy mê luôn. Lên google tìm thấy mà dow ko đc

Posted via Mobile Device

Bạn tham khảo thêm cái eyesight gì đó mình nhớ ko rõ. Nhưng nó chỉ là dự án thôi, nếu bạn xem đoạn video trên youtube thì đ1o chỉ là để xem, vẫn chưa có cho điện thoại nhé.

zugi_zugi

Tìm pm Ucweb đi bạn!
Có ngày mình dow ~300mb :D
Posted via Mobile Device

Mình down về rồi , xài cũng ổn lắm nhưng có file down về xài không được .vd : python cài trên thẻ vẫn dùng tốt , mình down về dùng xplore giải nén ra file sis rồi không mở được nữa . còn file mediafire thì mình bó tay luôn .

nttrung99

DivX player By Dhamu​

Phần mềm phát video đa năng bản cập nhật.​

bac ơi, file down về đòi pass để giải nén. Pass là gì nhỉ?

kid1502

Cho minh xin link phan mem my sound nhe.mediafire do.chu ziddu minh ko down dc.hic.ngai qua.ah tien day cho minh hoi.tin nhan minh gui di ma ngta khoa may sau do ngta mo may len nhan dc tin nhan cua minh.co cach nao de biet thoi gian ngta nhan dc tin nhan ko.ko phai bao cao tin nhan nha.thoi gian ngta nhan dc tin nhan do.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Cho minh xin link phan mem my sound nhe.mediafire do.chu ziddu minh ko down dc.hic.ngai qua.ah tien day cho minh hoi.tin nhan minh gui di ma ngta khoa may sau do ngta mo may len nhan dc tin nhan cua minh.co cach nao de biet thoi gian ngta nhan dc tin nhan ko.ko phai bao cao tin nhan nha.thoi gian ngta nhan dc tin nhan do.
Posted via Mobile Device

Muốn biết người ta nhận hay không thì nhìn cái báo cáo đó, bạn có hiểu không? khi máy kia nhận thì nó mới báo cáo chứ, còn khóa máy hay không kệ họ vẫn nhận như thường, trừ khi dùng pm chặn tin nhắn.

kid1502

Y em la minh gui tin nhan luc 7h. Toi 8h ban gai em nhan dc tin nhan. 9h em mo may len vao phan bao cao xem. No ghi 7h - gui xong chu ko ghi 8h. Y em la the anh a. Viet bai ko dau em ngai qua.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.