• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KINH NGHIỆM CHƠI GAME ONLINE

Nguyen_Minh

Chắc hẳn mọi người ở đây, hầu hết đều biết đến các game online như Boom, CF, SA, Gun Bound,... E lập topic này để mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm chơi game và có gì hẹn nhau kết bạn trên game đó lun he :D

DreamLand

Chắc hẳn mọi người ở đây, hầu hết đều biết đến các game online như Boom, CF, SA, Gun Bound,... E lập topic này để mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm chơi game và có gì hẹn nhau kết bạn trên game đó lun he :D
Mấy môn này sắp đưa vào chương trình thi tốt nghiệp. Bộ GDDT

llTuyetTinhCocll

Kinh nghiệm chơi game thì nó bao la lắm ban ui... tuỳ từng game mà no có những kinh nghiệm khác nhau....
Mình ko có kinh nghiệm nhưng mình có kỷ niệm với 3 năm gắn bó vời audi... kể nghe chơi 1 cái ná....truyện có thật ná...

-- hồi lớp 11, mình ghiền game audi vật vã .... trường vào học lúc 6h45p.... thì những ngày đó có mặt ít nhất cũng là 6h10' ( chơi 30'=1,5k , còn 5' để vào trường...vì thường trường nào cũng có những quán net ở cạnh) ... Hôm đó mình có nhiệm vụ từ cấp 18 lên 19 ( chính xác luôn ná )... làm đến lần này sang lần nọ nhưng lúc đó "gà" vật vã nên ko làm được ( giờ pro dã man)... đến 6h45 cũng ráng luôn ( vì còn 15' ôn bài, vô trễ thì mình có chiêu để né, nên ko sợ )... càng làm càng cay cú vì ko được... đến lúc nhìn đồng hồ thì đã 7h15...( vì ko còn ai nên ko ai nhắc là đến giờ vào lớp ạh ).... trễ thì mình ko sợ giám thị bắt vì có chiêu của nó hết.... nên nghĩ luôn tiết đầu....lần này thì nhờ ông chủ nhắc ( chú ơi, 7h40 kêu con vào lớp heng chú.... ừh chút tao kêu).... khi tính tiền xong xui mình đi vào trường... vừa đến cổng thì cha mẹ ui..... 2 ông thầy giám thị đi ra đường mua cafe... giớ mà vào là ăn bản kiểm điểm liền ( mất danh hiện cháu ngoan bác Hồ hết sao) nên còn 1 cách là leo tường.... kakaka... (An ui, sao mày thông minh quá vậy nè).... leo lên thành công rồi... giờ tới đoạn nhảy xuống ạh... Úi giồi ôi, nó làm 1 cái tẹt..... quần ơi là quần....nó trở thành cái quần ko đáy....( hên ko có ai nhìn thấy, vì đang nhảy "tàu" mà ).... sau đó kiếm cách lên phòng để xin về..... cuối cùng cũng về đuoc...

Ra khỏi cổng trường thì cục tức nó nhân ba lên.... ( 1 rách quần, 1 làm nv ko được, 1 phải nghĩ học...nhưng đỡ cái là nghĩ học này ko cần phải phụ huynh xin phép )...nên lại chui vào wán net làm cho bằng được... cuối cùng vần ko làm được nữa.... hixhix.... tức điên lên mình mới móc đồ chơi ra để xả cơn giận... bắng 1 cái đồ cắt móng tay ( hồi đó mình điệu vật vã... dũa móng cũng có luôn ná chị em phu nữ )....cắt luôn cái "đuôi chuột máy tính của ổng... rồi đứng dậy tính tiền và chuồn êm....

The end ....

Vui quá hahaha, vui quá, cau truyện hay qua.....

Khoaaa

Game thì mấy trò khác thì mình ko giỏi duy nhất trò pro nhất là CF. Nói thật chứ mình chơi loại game này từ lớp 5 bây giờ mình đã là sv năm 2 cũng gần 8 năm rồi cho nên bây giờ phản xạ của mình nhanh lắm

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Game thì mấy trò khác thì mình ko giỏi duy nhất trò pro nhất là CF. Nói thật chứ mình chơi loại game này từ lớp 5 bây giờ mình đã là sv năm 2 cũng gần 8 năm rồi cho nên bây giờ phản xạ của mình nhanh lắm

Posted via Mobile Device

Anh chơi hok. E chơi 42, chấp anh 46 =))

Posted via Mobile Device

DreamLand

Anh bảo bộ GDĐT hay bộ GDDL
Posted via Mobile Device
Môn bạo lực như CF không thi đâu bạn à. Chăm chỉ luyện tập các môn còn lại đi. CF, Toán, Văn đều bị loại hết rồi.

Nguyen_Minh

Môn bạo lực như CF không thi đâu bạn à. Chăm chỉ luyện tập các môn còn lại đi. CF, Toán, Văn đều bị loại hết rồi.

Boom đc hok anh. Môn này em gà hơn cf. Hay fifa online cũng đc

Posted via Mobile Device

Khoaaa

Thế anh chui thùng hok em che cho :D

Posted via Mobile Device

Trời sao em biết nhiều chiêu wá vậy chả bù anh chỉ biết vào là bắn thôi nhìu lúc bị kich hoài :D

Posted via Mobile Device