• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KINH NGHIỆM CHƠI GAME ONLINE

Nguyen_Minh

Ủa. Diễn đàn thiết bị cầm tay mà hok ai chơi gà mẹ trên dây cả à?
Buồn quá:((
Posted via Mobile Device

JongZiZi

Khuyên mấy chú một câu nè : Bỏ đi, đùng chơi nữa, ngày xưa tui cũng chơi khoảng 12 tiếng một ngày ( Line Age nó hành), chuyển qua Cao bồi không gian cũng chơi cỡ đó, bây giờ cận 1 diof rùi hic hic biết vậy ngày xưa đừng ham hố.....

Bậy nà, tui 2 độ chơi riết ... vẫn 2 độ nè. Có sao đâu. Mỗi game là 1 em. Ko thể bỏ đc. Kakaka :))

Nguyen_Minh

Các bác gà. Em chơi bao lâu có sao đâu
P.s: bác n70 làm cặp kính trông cho tri thức
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Chơi 5-6 năm òy, kô bị gì, quan trọng là chơi như thế nào, và online đêm nhiều nhiều vào..... ^!

Nguyen_Minh

Chơi 5-6 năm òy, kô bị gì, quan trọng là chơi như thế nào, và online đêm nhiều nhiều vào..... ^!

Bác có bik đêm là khi tường lửa của máy chủ yếu nhất, lắm hack nhất. Bọn cấp cao tòan nã giờ đấy. Gặp bọn nó có mà xách dép

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Bác có bik đêm là khi tường lửa của máy chủ yếu nhất, lắm hack nhất. Bọn cấp cao tòan nã giờ đấy. Gặp bọn nó có mà xách dép

Posted via Mobile Device

Có nhiều cách chống hack, chủ yếu là do mình thôi..

Đừng xem mấy web kô rõ ràng, dính virus thì toi...

Nguyen_Minh

Có nhiều cách chống hack, chủ yếu là do mình thôi..

Đừng xem mấy web kô rõ ràng, dính virus thì toi...

Ý em là bọn nó dẽ hack. Cái bọn hack lại hay thông đồng vs nhau, chơi khó chịu lém

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Hum wa dzui wá. Chơi cf giết 30 thằng bằng dao. Kinh hơn một mạng chơi luôn 10 em. Súng lục giết 20 em. Toàn ace
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Hum wa dzui wá. Chơi cf giết 30 thằng bằng dao. Kinh hơn một mạng chơi luôn 10 em. Súng lục giết 20 em. Toàn ace
Posted via Mobile Device

Sao anh ko chơi đc dao nha. Anh chỉ biết chơi ak, sniper, pistol thôi pistol thì có cây anaconda với P228 là bắn đc

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Sao anh ko chơi đc dao nha. Anh chỉ biết chơi ak, sniper, pistol thôi pistol thì có cây anaconda với P228 là bắn đc

Posted via Mobile Device

Thằng bạn nó gà. Em bắt nạt nó

Posted via Mobile Device