• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KINH NGHIỆM CHƠI GAME ONLINE

Nguyen_Minh

Trời sao em biết nhiều chiêu wá vậy chả bù anh chỉ biết vào là bắn thôi nhìu lúc bị kich hoài :D

Posted via Mobile Device

Hì. Em có thằng bạn trên đó dạy đủ các chiêu :D

Posted via Mobile Device

Khoaaa

Anh vkhoalk level bn rui?
Posted via Mobile Device

5 acc trong đó có 3acc chính. 1 acc trung sĩ 5 choi dc 3 tháng khi cf mới ra giờ bỏ rồi. 1 acc trung úy 1 cũng bỏ đc gần 1 năm ,giờ đang chơi acc trung úy 2 bắn sniper đc 5 tháng. :D

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

5 acc trong đó có 3acc chính. 1 acc trung sĩ 5 choi dc 3 tháng khi cf mới ra giờ bỏ rồi. 1 acc trung úy 1 cũng bỏ đc gần 1 năm ,giờ đang chơi acc trung úy 2 bắn sniper đc 5 tháng. :D

Posted via Mobile Device

Hic. Anh kinh quá. Em mới có trung sĩ 5. Thế anh có 46 hay dragunov? Em chơi 42 nè

Posted via Mobile Device

khoa123

Posted via Mobile Device em trung sĩ 2,1 khẩu ak 47 đi pắn mấy màn lặt vặt. 1 khẩu 51 đi pắn z00mbie. Đang pòn thêm mấy k nữa mua khẩu súng lục 15k :D . Pữa nào anh em pda đi war fát nhẩy?

Nguyen_Minh

Anh em trên pda ai có nhìu gp lập clan vô chơi đi. Em có 1k ko lập đc. Mọi người khai báo nick đi:
Nick:
Cấp:
Súng:
Money:
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Chiém gióa :D:D:D, có acc cao nhất bh mới có thiếu tướng, anh bảo anh đại tướng. Ặc ặc

Posted via Mobile Device

Ai nói anh có acc đại tướg. Chính Anh đây là đại tướng đây muốn gì lột lon giờ :))

Àh quên rãnh thì 3h hôm nay ra anh em mình đọ súng :D

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Ai nói anh có acc đại tướg. Chính Anh đây là đại tướng đây muốn gì lột lon giờ :))

Àh quên rãnh thì 3h hôm nay ra anh em mình đọ súng :D

Posted via Mobile Device

à. Chào anh tượng đá...i. Hôm nay 3h em bựn rùi. 4h ok hok anh. Anh "điền vô form" trên kia rồi cùng chơi

Posted via Mobile Device

Khoaaa

à. Chào anh tượng đá...i. Hôm nay 3h em bựn rùi. 4h ok hok anh. Anh "điền vô form" trên kia rồi cùng chơi

Posted via Mobile Device

Thôi Pm yahoo anh đi. V_khoaaa@

Chơi ko Hack nha em :D

Posted via Mobile Device

Dung_MDA

Không 1 môn game online nào em chơi ngoài CF.Bác nào biết Hack công tử ở đâu thì chỉ cho em với ạ.>:)

Nguyen_Minh

À, lưu ý mọi người luôn:
- KHÔNG thảo luận, yêu cầu hack trong đây (theo đúng phương châm của VTC: KO HACK)
- BUG (lỗi game) thì có thể :D

Nguyen_Minh

Đã chơi vs anh Khoa. Công nhận anh Khoa pro thật. Mà hôm nay đen quá. Có đc 20k mua báu vật còn 1k :( lại mất thêm năm nữa cho nó lên 20k
Posted via Mobile Device