• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KINH NGHIỆM CHƠI GAME ONLINE

DreamLand

Đã chơi vs anh Khoa. Công nhận anh Khoa pro thật. Mà hôm nay đen quá. Có đc 20k mua báu vật còn 1k :( lại mất thêm năm nữa cho nó lên 20k
Posted via Mobile Device
Sao báu vật rẻ quá vậy. Có 20k thui à. Mua đâu rẻ thế. Nhìu người phải mua bằng chính tính mạng của mình nữ mà. ra đảo hoang chắc có đó.:-?

Khoaaa

Đã chơi vs anh Khoa. Công nhận anh Khoa pro thật. Mà hôm nay đen quá. Có đc 20k mua báu vật còn 1k :( lại mất thêm năm nữa cho nó lên 20k
Posted via Mobile Device

Haha nghe mình nói mở đc 100k Gp khoái wá ra mở theo. Đâu dễ ăn của Vtc đc hả em

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Haha nghe mình nói mở đc 100k Gp khoái wá ra mở theo. Đâu dễ ăn của Vtc đc hả em

Posted via Mobile Device

Uhm. Em mở cái đầu đc 1k. Cái thứ hai đc 10k. Nghĩ cái thứ 3 dc 100k, ai ngờ hai cái sau 500. Co như 20k mua đc ak47 knife 4 ngày :(( Đen quá. òa òa oà òa òa

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Sao báu vật rẻ quá vậy. Có 20k thui à. Mua đâu rẻ thế. Nhìu người phải mua bằng chính tính mạng của mình nữ mà. ra đảo hoang chắc có đó.:-?

E mua trong cf. A mua ko gửi vc cho em em mua cho

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

@vkhoalk: e bik sao hôm nay lúc trên tường lại chết rồi. Đó là tại zombie lên sẽ vào quá sâu. Với cả phải chạy thật nhanh qua chỗ đó, ko thì die :D
Posted via Mobile Device

JongZiZi

Kinh nghiệm chơi game của mình là cứ 1 game là 1 em. Đúng là thật tuyệt. Nên hầu như game nào mới ra cũng chơi. :))

Khoaaa

@vkhoalk: e bik sao hôm nay lúc trên tường lại chết rồi. Đó là tại zombie lên sẽ vào quá sâu. Với cả phải chạy thật nhanh qua chỗ đó, ko thì die :D
Posted via Mobile Device

Em thử lại rồi ah. Chắc anh nghĩ Vtc nó sửa lại rồi.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Anh Khoa hôm nào làm mấy ván nữa hok? Lần này em sẽ chỉ anh cách bug trong bến cảng. Chắc anh cũng thấy rồi. Nó cứ bay tít lên trời ấy
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Anh Khoa hôm nào làm mấy ván nữa hok? Lần này em sẽ chỉ anh cách bug trong bến cảng. Chắc anh cũng thấy rồi. Nó cứ bay tít lên trời ấy
Posted via Mobile Device

Trời anh ít khi nào bắn Zombie đâu nếu bắn sinh tử hay Deathmach thì Ok

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Trời anh ít khi nào bắn Zombie đâu nếu bắn sinh tử hay Deathmach thì Ok

Posted via Mobile Device

Trời. Bh các mẹo em chỉ bik mỗi trong zombie. Bh anh bắn pm em anh em ta lại như hôm nọ. Lần này quết kiếm tièn mua báu vật

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Khuyên mấy chú một câu nè : Bỏ đi, đùng chơi nữa, ngày xưa tui cũng chơi khoảng 12 tiếng một ngày ( Line Age nó hành), chuyển qua Cao bồi không gian cũng chơi cỡ đó, bây giờ cận 1 diof rùi hic hic biết vậy ngày xưa đừng ham hố.....

Khoaaa

Khuyên mấy chú một câu nè : Bỏ đi, đùng chơi nữa, ngày xưa tui cũng chơi khoảng 12 tiếng một ngày ( Line Age nó hành), chuyển qua Cao bồi không gian cũng chơi cỡ đó, bây giờ cận 1 diof rùi hic hic biết vậy ngày xưa đừng ham hố.....

Ai biểu chơi nhìu wá làm chi. Mình chơi ngày 5 tiếng sáng 3 tiếng chiều 2 tiếng có khi chiều ko chơi nữa là :D

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Ai biểu chơi nhìu wá làm chi. Mình chơi ngày 5 tiếng sáng 3 tiếng chiều 2 tiếng có khi chiều ko chơi nữa là :D

Posted via Mobile Device

Biết câu: Đường nào cũng về La Mã kg? Sớm muộn gì cũng cận, đừng nói chơi nhiều hay ít.

Posted via Mobile Device

DreamLand

em chơi ít, ngày chọi có 24 tiếng, sáng chọi 1 tí trưa một tí, chiều 1 tí, tối 1 tí

DreamLand

Anh khoa ơi, tuần sau đấu tiếp hok?
Posted via Mobile Device
anh cũng đua đòi theo Vip NokuaN70 một lần khuyên chân thành em nên chơi ít thôi, ngày chơi 24 tiếng là đủ rồi. Chứ mà sáng cũng chơi, rồi chiều cũng chơi vừa mất thời gian, lại vừa ảnh hưởng sức khỏe. Thế nhé!

Nguyen_Minh

anh cũng đua đòi theo Vip NokuaN70 một lần khuyên chân thành em nên chơi ít thôi, ngày chơi 24 tiếng là đủ rồi. Chứ mà sáng cũng chơi, rồi chiều cũng chơi vừa mất thời gian, lại vừa ảnh hưởng sức khỏe. Thế nhé!

Ứ ừ. Em thích ngày chơi 25 tiếng kia

Posted via Mobile Device

xuandung11a2

Well-Known Member
Ặc...chơi 24 tiếng là đủ rồi....=))=))=))=))=))=))
Mình thì không bít chơi game OL mới đau.