• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LÀM ÁO ĐỂ QUẢNG CÁO & ỦNG HỘ QUĨ DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

BraDo

Còn hơn 1 tháng nữa là tới SN PV 3 tuổi rồi (11/11/2009), BQT xem xét & quyết định mau mau để AE có áo mặc nhân dịp này thì thật là ý nghĩa & hoành tráng...;;)

habubi

Nên chăng sẽ chỉ bán áo cho những thành viên có cấp bậc trở lên

Viết như Bác thì có phải là phân biệt giai cấp quá không? Đã gọi là diễn đàn rồi thì chúng ta phải bình đẳng chứ. PV là một tập thể, chứ không phải là một chế độ với nhiều giai cấp khác nhau.

=D> =D> =D>

hbinhlove2003

Anh em nào có cái logo cũ của PDAViet cho mình xin với sao giờ tìm ko thấy, logo màu xanh trong suốt ý . Demo hình cái áo nè được ko các bác :D

Số lượng áo và chỗ thì mình kiếm có rồi nè

Giá trên dành cho áo cổ tròn. Với áo có cổ, các bạn vui lòng cộng thêm 10.000 cho mỗi chiếc áo.

Toàn bộ áo thun của đều được may công nghiệp trên dây chuyền hiện đại, 100% cotton, chất lượng cao, đã và đang được các bạn trẻ ủng hộ. In trên công nghệ hiện đại, không phai màu, màu sắc trung thực.

tranngocletuan

Active Member
Xin góp chút ý kiến nhỏ. Nếu là áo phông thì anh em nên đặt củahãng Hoàng TấnGiá cả vừa phải, chất lượng cũng tạm ổn. Chỉ việc mang logo, họa tiết yêu cầu đến hãng, chọn áo nền là nó sẽ làm cho mình. Tiền in ấn họa tiết không mất :) Ngày xưa em đi làm cho lớp nên biết. Các bác tham khảo xem.
Bạn có thể nói rõ hãng Hoàng Tấn ở đâu để anh em tham khảo được ko ? cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến nhé

tuyetha

Posted via Mobile Device
Ui!pv hôm nay liên kết với cả VTC cho mem xem quảng cáo trực tuyến mà không thấy thông báo.
Phải thế này chứ,nhưng công ty có chính sách ưu đãi nào đặc biệt khi chúng tôi đặt hàng với số lượng lớn không ạ

tranngocletuan

Active Member
Anh em nào có cái logo cũ của PDAViet cho mình xin với sao giờ tìm ko thấy, logo màu xanh trong suốt ý . Demo hình cái áo nè được ko các bác :D

Số lượng áo và chỗ thì mình kiếm có rồi nè

Giá trên dành cho áo cổ tròn. Với áo có cổ, các bạn vui lòng cộng thêm 10.000 cho mỗi chiếc áo.

Toàn bộ áo thun của đều được may công nghiệp trên dây chuyền hiện đại, 100% cotton, chất lượng cao, đã và đang được các bạn trẻ ủng hộ. In trên công nghệ hiện đại, không phai màu, màu sắc trung thực.
bạn có thể thiết kế thêm về màu sắc cho anh em chọn lựa được ko ? nếu được bạn có thể giúp anh em đứng ra làm chủ việc này ko ? nếu được thì hay quá

habubi

Bạn có thể nói rõ hãng Hoàng Tấn ở đâu để anh em tham khảo được ko ? cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến nhé

Ặc. Hàng VN chất lượng cao như thế, thương hiệu có tiếng như thế mà ko biết à? Hic

hbinhlove2003

Hay VIP hbinhlove2003 đứng ra lo hộ BQT chuyện này đi!;;):D
Em chỉ thiết kế thôi chứ nhà em xa trung tâm TP lắm chứ ko em cũng lo được :D

bạn có thể thiết kế thêm về màu sắc cho anh em chọn lựa được ko ? nếu được bạn có thể giúp anh em đứng ra làm chủ việc này ko ? nếu được thì hay quá
uh để làm thêm vài mẫu nhưng cái cần ở đây là cái logo và slogan forum ?

Zenki

Super V.I.P
@hbinhlove2003: Góp ý với bạn về kiểu áo tí :p Nên chọn những áo Pull cổ tròn như bình thường chứ không nên làm loại áo có cổ như hình bạn, kiểu như hình dưới. Đối với những loại có cổ mặc 1 thời gian cổ hay bị giãn ra và không bền, còn với những loại cỗ tròn bình thường thì được lâu hơn, nên mua những loại 100% Cotton mặc cho mát, phù hợp với khí hậu ở VN, màu áo cũng nên thiết kế sao mặc cho phù hợp không quá đậm và không quá nhạt ;)

tranhaihau

Nguyên văn bởi ngoanrazor Xem Bài gửi
Posted via Mobile Device
theo em thì chỉ cần thiết kế logo thôi, rồi tự ai nấy down về rồi đi in, thix áo nào thì in áo đó

Ặc, ai mà in lẻ 1,2 cái bao giờ đâu...

tranngocletuan

Active Member
Em chỉ thiết kế thôi chứ nhà em xa trung tâm TP lắm chứ ko em cũng lo được :D

uh để làm thêm vài mẫu nhưng cái cần ở đây là cái logo và slogan forum ?
về Logo thì ko khó các bạn ở diễn đàn này cũng học lập trình nhiều mà :))
còn câu sologan thì phải theo BQT quyết định còn mình đơn cử 1 câu "Chia sẻ là sức mạnh

@hbinhlove2003: Góp ý với bạn về kiểu áo tí :p Nên chọn những áo Pull cổ tròn như bình thường chứ không nên làm loại áo có cổ như hình bạn, kiểu như hình dưới. Đối với những loại có cổ mặc 1 thời gian cổ hay bị giãn ra và không bền, còn với những loại cỗ tròn bình thường thì được lâu hơn, nên mua những loại 100% Cotton mặc cho mát, phù hợp với khí hậu ở VN, màu áo cũng nên thiết kế sao mặc cho phù hợp không quá đậm và không quá nhạt ;)

bạn có vẻ khéo chọn hay là đứng ra làm người chọn áo cho anh em ?

Ặc, ai mà in lẻ 1,2 cái bao giờ đâu...
đây là ý kiến của 1 bạn thôi. còn nếu thống nhất sẽ in hàng loạt cho anh em dùng=))=))=))

Zenki

Super V.I.P
về Logo thì ko khó các bạn ở diễn đàn này cũng học lập trình nhiều mà :))
còn câu sologan thì phải theo BQT quyết định còn mình đơn cử 1 câu "Chia sẻ là sức mạnh

bạn có vẻ khéo chọn hay là đứng ra làm người chọn áo cho anh em ?

đây là ý kiến của 1 bạn thôi. còn nếu thống nhất sẽ in hàng loạt cho anh em dùng=))=))=))
Nếu có điều kiện mình sẵn sàng đứng ra chọn kiểu áo cho anh em :D Hiện tại không ở trong nước nên không thể giúp được gì nhiều ngoài góp ý :D Theo mình thì kiểu áo và chất liệu cũng rất quan trọng, nhiều người tiết kiệm quá mua những loại áo rẻ tiền chất liệu chẳng ra đâu vào đâu cả, mặc và giặt 1 thời gian là phai màu và bị giãn rộng ra, dù sao cũng là 1 phần đồng phục của PDAVIET nên mình nghĩ nên chi tiêu thoáng ra 1 tí để anh em mua hàng tốt, mặc đc lâu dài hơn thôi :D

tranngocletuan

Active Member
Nếu có điều kiện mình sẵn sàng đứng ra chọn kiểu áo cho anh em :D Hiện tại không ở trong nước nên không thể giúp được gì nhiều ngoài góp ý :D Theo mình thì kiểu áo và chất liệu cũng rất quan trọng, nhiều người tiết kiệm quá mua những loại áo rẻ tiền chất liệu chẳng ra đâu vào đâu cả, mặc và giặt 1 thời gian là phai màu và bị giãn rộng ra, dù sao cũng là 1 phần đồng phục của PDAVIET nên mình nghĩ nên chi tiêu thoáng ra 1 tí để anh em mua hàng tốt, mặc đc lâu dài hơn thôi :D

hi bác cũng am hiểu về quần áo nhỉ. ah khi nào bác có thể về nước được. hơn nữa bây giờ đang thiếu Logo và câu SOLOGAN bác có thể thiết kế được chứ. Em tuy cũng tập tành qua về Photos nhưng dạo này bận nhiều việc quá ko có thời gian vẽ vời . thấy ngại quá

tranhaihau

Mình nghĩ nên tổ chức 1 Event để tìm Logo và Slogan (để thống nhất ý kiến ae trong pda) xong rồi hẵng tính đến chuyện in áo :)

tranhaihau

Chọn Slogan Chia sẻ là sức mạnh của bro tranngocletuan gắn lên lưng áo coi bộ hợp à =D>

Satan

theo mình thì nên tổ chức 1 cuộc thi thiết kế logo và slogan cho cả diễn đàn cùng tham gia thì quá hay lun! :D

Zenki

Super V.I.P
Chọn Slogan Chia sẻ là sức mạnh của bro tranngocletuan gắn lên lưng áo coi bộ hợp à =D>

theo mình thì nên tổ chức 1 cuộc thi thiết kế logo và slogan cho cả diễn đàn cùng tham gia thì quá hay lun! :D
Có thể BQT sẽ mở một bình chọn cho TẤT CẢ các thành viên tham gia bình chọn, để xem xét xem tình hình các thành viên thế nào, nếu thu hút nhiều thành viên và mọi người tham gia BQT chắc chắn sẽ có CHƯƠNG TRÌNH, tuy nhiên bây giờ vẫn chờ mục XÉT DUYỆT ở phía BQT. Các anh em cứ tham gia thảo luận thêm ở Topic này rồi sau 1 thời gian ngắn sau khi xem xét hết mọi thứ BQT sẽ đưa ra THÔNG BÁO cụ thể cho anh em biết sau. RẤT MONG SỰ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH TỪ ANH EM ;)

Status
Không mở trả lời sau này.