• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14

tinh_la_gi

Administrator
LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14 Chương trình nghe nhạc rất quen thuộc cho những ai dùng Uiq3.0 nay chính thức cập nhật phiên bản Việt Hóa 2.14 phiên bản ổn định nhất và khắc phục một số lổi của phiên bản trước 2.13 ( Không bị màn hình xanh, không bị mất tiếng khi cấm tai nghe .. fix các lổi tiếng việt trong phiên bản Việt Hóa trước.

Với phiên bản này TLG chỉ cung cấp trên PV và chỉ duy nhất trên PV mới có phiên bản cực pro này !

Link Download:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=861

hac_y_nhan

để ý thấy TLG việt hóa xong ngày 07-07-07 thế mà đến hôm nay mới share cho anh em uiq3 seo ... chắc có fix gì hay hay chứ anh TLG?!

Anh TLG ơi....không có MTK làm sao đăng ký đây ?! giúp em với ... máy của ông chú em

Last edited by a moderator:

energie

hic, mấy bác cho hỏi cái sao cài LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14 vào máy rồi nhưng khi chạy lên nó đòi Unlock Key ? chỉ em với

energie

tớ đã làm như bạn nói rồi, nhưng sao sau khi cài đặt phiên bản Việt hóa 2.14 tất cả hiển thị toàn là tiếng Anh thôi. Phải chăng do trước đó tớ cài bản tiếng Anh (đã remove) ?

doananh

Code bất kỳ mà bạn, ah mà sao mình nghe trên bản 2.14 này thấy nó không to so với chương trình sẵn trong máy các bạn nhỉ? có gì chỉ mình với. Với lại khi thu chương trình thành nhỏ nhỏ nằm ở trên màn hình rồi thì làm cách nào cho nó to trở lại để mình vào Playlist

tinh_la_gi

Administrator
Code bất kỳ mà bạn, ah mà sao mình nghe trên bản 2.14 này thấy nó không to so với chương trình sẵn trong máy các bạn nhỉ? có gì chỉ mình với. Với lại khi thu chương trình thành nhỏ nhỏ nằm ở trên màn hình rồi thì làm cách nào cho nó to trở lại để mình vào Playlist
TLG thấy chất lượng âm thanh tương đương nhau thôi ... nghe tốt khi bên ngòa bạn chọn Mega-Base

Khi thu nhỏ app bạn muốn nó to trở lại cứ việc click vào nó 2-3 lần là nó sẽ tự động to lại thui !!

titoe

tôi chạy cái chương trình này sao khi cắm tai nghe vào thì nó không nghe được gì nhỉ ? có bác nào biết cách chỉ cho tôi với

Son_Do

Well-Known Member
Bạn chạy chương trình này trước rồi mới cắm tai nghe vào là ok.

p800noob

Lúc trước mình post đủ 10 bài và download được mà sao bi giờ kô down được vậy nè

nguyendoanto

LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14 Chương trình nghe nhạc rất quen thuộc cho những ai dùng Uiq3.0 nay chính thức cập nhật phiên bản Việt Hóa 2.14 phiên bản ổn định nhất và khắc phục một số lổi của phiên bản trước 2.13 ( Không bị màn hình xanh, không bị mất tiếng khi cấm tai nghe .. fix các lổi tiếng việt trong phiên bản Việt Hóa trước.

Với phiên bản này TLG chỉ cung cấp trên PV và chỉ duy nhất trên PV mới có phiên bản cực pro này !

Link Download:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=861

sao mình không tải được vậy