• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14

smiler

Well-Known Member
Giúp E với.

Bạn là thành viên mới nên chưa đủ quyền down load mà.Có gắng tích cưc post bài nhé.Mà dừng co spam đấy.Thân

E thành viên cấp 1 mà cũng hôk down được luôn, làm sao bây jo A , giúp E với.

huyenbeo

Why mình không down được?? khi click vào link để down mình toàn nhận được thông báo là không đủ quyền hạn để truy cập vào trang này hix hix help me !

huyenbeo

ra là như vậy nhưng đến khi nào mình mới được down ? cần post tầm bao nhiêu bài vậy ??

smiler

Well-Known Member
Kô nên Spam

Trời ! mình đã là thành viên cấp 1 mà vẫn chưa down được

Spam hả ??? Đâu cần thiết phải thế ??? Mình đang dùng 1.13, vẫn good, thỉnh thoảng vô down thử, khi nào down thì thui . Đâu nhất thiết cứ phải 1.14 mới dùng được đâu ???

phoenixiim4

hi all! mình rất cần soft này nhưng không down được (phiên bản cũ bị câm tiếng khi cắm tay nghe vào ... buồn) vậy bạn nào gởi vào mail giúp mình nhé : phoenixiim4@yahoo.com
Thanks nhiều nhé !

DTLH

Xin chia buồn cùng các bạn.Mình cũng giống các bạb đây he he

smiler

Well-Known Member
TLG ơi làm ơn Up lên trang khác đi, cho A E thưởng thức tý. Viết ra mà không ai dùng được thì viết để làm j nhỉ ???

x0x0x

Ai có thể share lại cho anh em được không ? không dload được buồn quá !

colonelvn

cái này lúc mình mới mua máy có được bên thế giới đi động cài cho, nhưng sau khi up firmware thì quên copy lại nên mất luôn chán ghê.Cái này xài rất hay cám ơn anh em trong diễn đàn đã góp công sức để chia sẻ cho anh em

dung_sawaco

rắc rối nhỏ

LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14 Chương trình nghe nhạc rất quen thuộc cho những ai dùng Uiq3.0 nay chính thức cập nhật phiên bản Việt Hóa 2.14 phiên bản ổn định nhất và khắc phục một số lổi của phiên bản trước 2.13 ( Không bị màn hình xanh, không bị mất tiếng khi cấm tai nghe .. fix các lổi tiếng việt trong phiên bản Việt Hóa trước.

Với phiên bản này TLG chỉ cung cấp trên PV và chỉ duy nhất trên PV mới có phiên bản cực pro này !

Link Download:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=861

Mình cài chương trình này vào rồi nhưng sau đó ko xài nữa nên Uninstall nhưng ko hiểu sao mỗi lần khởi động máy đều nhận thông báo hỏi có cài đặt LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14 ko mặc dù mình đã xóa source cài đặt