• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14

hoanghai1992

:| lạ nhỉ, sao các pác ko thích Walkman giao diện đẹp mà lại thích JudeBox trông nghèo nàn về hình ảnh. Liệu nó nghe hay hơn WM đc bn ;)) Về phần tớ thấy chỉ có mấy pác xài Nokia cần cái này vì phần mềm nghe nhạc kèm máy của nó quá dở :D

dang3829

híc híc không download được. thoi sìpam xíu để có nhiều bài còn load vậy. có gì các bác thông cảm nhé ^^

dang3829

bạn ơi sao mình không download được vậy. cứ đến Thank you for downloading Jukebox_2_13_2.rar bấm vào đó lại trở về ban đầu. bạn xem lại giúp mình nhé

7764119

:| lạ nhỉ, sao các pác ko thích Walkman giao diện đẹp mà lại thích JudeBox trông nghèo nàn về hình ảnh. Liệu nó nghe hay hơn WM đc bn ;)) Về phần tớ thấy chỉ có mấy pác xài Nokia cần cái này vì phần mềm nghe nhạc kèm máy của nó quá dở :D

Đúng.wm 2.1 hay 2.5 nhìn vừa đẹp.nghe nhạc lai hay.xài với sonty là hợp nhất rùi.JudeBox xài cũng đc.nhưng khó dơn thế này thì có lẽ cũng chẳng cần đâu.theo tớ các bạn nên mod wm đi.vừa hay vừa đep.

MANHCHI

cố gắng lên bạn ơi, mình cũng chẳng được dơn nữa. chán ghê

chúng ta cùng cố pót nhieu bài tý nha, nhưng mình nghe nói đã bỏ yêu cầu pót 10 bài rồi mà sao mình vẫn không dơn dc thế

MANHCHI

cong voi ơi, cho mình bản việt hóa nhé

mình mới đăng ký được hơn 10 ngày, viết được có 3 bài thôi, mình rất muốn down phiên bản tiếng việt nhưng không được. bản gửi cho mình nhé. cảm ơn bạn nhiều. rất chờ tin bạn
hungmanh_do1986@yahoo.com

halogen

Tự download không được,làm ơn cho tôi bản việt hóa với.e-mail:trinhtuananh_75@yahoo.com.vn

lequanghuy1

minh ko Tự download không được,làm ơn cho tôi bản việt hóa với.e-mail:quanghuyadmin@gmail.com