• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

hoanghalan

Chào các bạn, mình hiện đang rất cần thằng Lingvosoft Talking Phrasebook GE-VN và thằng Lingvosoft Talking Picture Dictionary GE-VN. Mình đã tìm ở trong topic này nhưng vì thời gian gấp quá nên muốn hỏi luôn các bạn, xem có bạn nào biết có thể chỉ nơi download bản có crack, hoặc là gửi vào mail hoanghalancz@gmail.com. Cám ơn các bạn nhiều.

qulu

sao mình tải về giải nén ra bị lỗi vậy, bạn xem lại dùm mình nha !
cảm ơn bạn nhiều ! :-?? :-?? :-??

Bạn tải link nào vậy ? Mình đã thử tải lại và extract đâu bị gì đâu bạn, bạn thử tải lại xem sao nghen.

Luôn tiện cho mình hỏi ở đây có bạn nào có từ điển Pháp - Việt (dictionnaire, phrasebook; flashcard...) 2007 không ? Nếu được cho mình xin với, cảm ơn các bạn trước.

Mình cũng vừa mới tải xong từ link số 2 4 share va xác nhận là đã giải nén được hỏng có vấn đề chi hết à.

Em cần bản Lingvo Dictionary 2007 English <-> Vietnamese lên trang chủ của nó toàn là bản 2008 rồi các bác giúp em với :(

XuanTruong

Super V.I.P
Em cần bản Lingvo Dictionary 2007 English <-> Vietnamese lên trang chủ của nó toàn là bản 2008 rồi các bác giúp em với :(

Không ai giúp em à :(

Bạn quay lại trang 1 trong chủ đề này, ở bài thứ 1 và 2 của Man PhamQuang đọc kỹ nhé! Vào trang chủ trong ô tìm kiếm gõ với từ khóa "LingvoSoft Talking Dictionary 2007" là ra thôi. Lần sau nhớ đọc kỹ và tìm kiếm trước khi hỏi nhé! Chúc vui!;;);;);;)

Bạn quay lại trang 1 trong chủ đề này, ở bài thứ 1 và 2 của Man PhamQuang đọc kỹ nhé! Vào trang chủ trong ô tìm kiếm gõ với từ khóa "LingvoSoft Talking Dictionary 2007" là ra thôi. Lần sau nhớ đọc kỹ và tìm kiếm trước khi hỏi nhé! Chúc vui!;;);;);;)

Em đã tìm kiếm trên trang chủ kết quả như sau :
keyword(s) - "LingvoSoft Dictionary 2007 English <->
languages - English
category - All Products
Products found: 0

và search trên google thì đều được kết quả dẫn về trang chủ của Lingvo :-/

alanlee

Mọi con đường đều về La Mã ???

Bạn thử nghe lời bạn XuanTruong đọc kỹ lần nữa xem

Banghoadao

Tôi cài Lingvo Dictionary 2007 English <-> Vietnamese vào máy, nó hiển thị tiếng Việt không dấu. Bạn nào có cách khắc phục xin chỉ giúp. Cám ơn.

doibung0

Những bản Lingvosoft mới 2008 đã chuyển cách đăng ký theo dạng mua sản phẩm kèm file đăng ký. Không còn là đăng ký bằng số liệu nữa! Không biết sau này sao đây các bạn ah!!!

Tmap

Super V.I.P
Các bạn chú ý!!! Hãy trao đổi và thảo luận các vấn đề xung quanh việc sử dụng. Không thảo luận về Tool, CR hay KG của phần mềm này nữa, các bài vi phạm từ nay sẽ bị xóa mà không cần thông báo.

kennygunie

Bạn nào có lingvo talking (hoac khong talking) dict French Vietnamese 2007 ko? Share cho mình với, thanks :)

hai_gv77

Bạn cần từ điển nào có thể trực tiếp vào trang chủ www.lingvosoft.com mà tải về!

Vào trang chủ không có bản 2007, mà lúc này không cho "Đề cập CR !" nữa đành chịu thôi, muốn share cũng thua. Có lẽ forum lúc này đang bị kiểm soát gắt gao quá nhỉ !!!

myGenio

Không hiểu sao mình tải và cài từ điển Lingvosost Nga-Eng-Nga mà bị lỗi ở phần dịch bằng tiếng nga không hiện gì hết là sao, đã vào options chọn các mã font rồi mà ko ăn bro nào biết chỉ giùm mình với

Chỉnh sửa cuối:

ThaiKien

Super V.I.P
bạn nào co lingvosoft trung _ viêt , việt - trung cho mình xin với thanks
Theo mình được biết thì Lingvosoft hiện chỉ có PB Trung - Việt mà thôi, nếu có nhu cầu sử dụng bạn có thể vào trang chủ
Mã:
www.lingvosoft.com
mà tải về sử dụng.

phamnguyen2007

Xin chỉ dùm!

Mình cài bộ từ điển Lingvosoft vào O2 XDA mini S thì khi khởi độg máy lại thì máy đứng không vào được. Minh đã thử reset toàn bộ máy lại (hard reset) và cải thì cũng như vậy.
Khi cài Lingvosoft Picture thì sử dụgn bình thường, khi cài tiếp Lingvosoft PhraseBook thì máy không khởi động vào được nữa và thường tự khởi động lại!
Ai gặp trường hợp như mình xin chỉ dùm cám ơn nhiều!

tomoh88

Mình cài bộ từ điển Lingvosoft vào O2 XDA mini S thì khi khởi độg máy lại thì máy đứng không vào được. Minh đã thử reset toàn bộ máy lại (hard reset) và cải thì cũng như vậy.
Khi cài Lingvosoft Picture thì sử dụgn bình thường, khi cài tiếp Lingvosoft PhraseBook thì máy không khởi động vào được nữa và thường tự khởi động lại!
Ai gặp trường hợp như mình xin chỉ dùm cám ơn nhiều!

Mình cài bộ lingvosoft-suite 2008 vào con o2 XDA Mini S của mình không có vấn đề gì :|
Mình nghĩ có thể bạn nên cài cả bộ của nó trên máy tính sẽ tốt hơn (có thể bỏ đi những phần không cần thiết trong lúc cài)
Pm để sử dụng lâu dài