• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

sonvtus

Bàn phím tiếng Nga của Lingvosoft​

- Tải Distinary tại đây:

http://www.lingvosoft.com/main.jsp?do=products-download&item=1181

- Cài đặt vào PPC sẽ thấy CAB file bung ra: KbdRu.cab
- Vào Windows copy file: PD_KbdRu.dll ra để bẻ.

Hình ảnh trước và khi bẻ như sau:

Dưới đây là CAB file và *.dll đã được bẻ để sử dụng.
Bác Phạm Quang có thể cho mình xin từ điển Nga-Việt và Việt-Nga d8ược không? Xin cám ơn!

anhvu_1983

Bộ từ điển linkvo này không có bản multilangue. Mỗi cái phải down riêng phiền quá.

Các bác cho em hỏi sau khi cài bộ từ điển của longvosoft vào máy thì folder nằm ở đâu ???. Mình muốn dùng lâu dài :D

Chỉnh sửa cuối:

Enchanter

anh ơi cái bộ tool để bẻ các từ điển này em không down được anh ạ , chả hiểu vì sao nữa ,toàn hiện lên là không truy cậ đươc, anh gửi qua email cho em bộ tool bẻ lingvosoft nha !

cám ơn anh nhiều ! .... naponjo@yahoo.com

qwert1

mình tìm trong diễn đàn mãi mà không thấy lingvosoft dictionary 2007 Eng-Ger bạn nào có có thể gửi cho mình được không?

thelord

lỗi chương trình Fodor's trong Lingvosoft suite 2008

Em cài Lingvosoft suite 2008 chay rất tôt nhưng riêng chương trình Fodor's ko dùng dc, khi vào Fodor's thì chỉ thấy màn hinh xanh và chữ Home - Exit xuất hiên thôi. có cách nao khắc phục cac bác chỉ bảo cho em nhé, thanks.

qwert1

mấy ngày rùi mà không có ai giúp mình giải quyết vấn đề về bộ từ điển này thế ( lingvosoft dictionary 2007 Eng-Ger ) hix hicc

thelord

Giúp em với !!!!!

Em cài Lingvosoft suite 2008 chay rất tôt nhưng riêng chương trình Fodor's ko dùng dc, khi vào Fodor's thì chỉ thấy màn hinh xanh và chữ Home - Exit xuất hiên thôi. có cách nao khắc phục cac bác chỉ bảo cho em nhé, thanks.

Các bác giúp em với !!!! chỉ còn mỗi thằng Fodor's này bướng quá chưa fix được. Các bác giúp em để bộ Lingvosoft suite 2008 hoàn chỉnh nhé. Thanks!

quynhmhi

may bac co biet trang web nao co cr k? cai vao xai may ngay het demo thi k xai dc nua, chan wa

GinTonic

anh tanlinhub oi.a có thể post lại link từ điển Anh-Hàn của Lingvosoft được k?vì link trước đã bị die rồi.Xin chân thành cảm ơn anh nhiều. Các bro nếu ai có từ điển anh-hàn-anh thi cho e xin

Chỉnh sửa cuối:

mashi6761

huhuh, các bác ơi, em vào trang chủ của lingvosoft nó kô cho em tải về bản 2007, toàn là 2008 thôi, bác nào có chương trình từ điển anh-việt 2007 cho em với, em cám ơn các bác nhìu!!!!!