• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Transitions Chạy trên FP1, FP2 (trang 2)

xelibri

ủa sao mình thấy nó chạy sang trái , phải , trên dưới , sao ko thấy nó thu vào 1 góc nhỏ phía phải giống N81 nhỉ ?

E hỏi câu hơi ngu là sao em dùng N81-dùng thẻ mà có thấy có hiệu ứng này đâu nhỉ? Hay là phải vào đâu đó để kích hoạt?:((

neo1105

E hỏi câu hơi ngu là sao em dùng N81-dùng thẻ mà có thấy có hiệu ứng này đâu nhỉ? Hay là phải vào đâu đó để kích hoạt?:((

Bạn quá lời rồi, cái đó vô option trong menu chỉnh được mà bạn :)

galaxy_89

Cho em hỏi có bộ nào cài vào nó y như N81 ko ? mình đã test 3 cái v. ở trên của mấy bác post mà chả thấy v. nào như vậy, chỉ lướt wa lướt lại thôi ạh

Jesse

Hic, đã thử hết cách.

E63 ko dùng được, màn hình giật rất xấu :((

J.

verylove

chắc tại Ram , N82 mình chạy mướt hơn con N95-1 ^^! ( test trên 2 máy :D )

kh0c

đã test trên N73
ưu điểm: Tốc độ nhanh hơn hẳn bản trước (Bài 1)
Chuyển ảnh mượt hơn, ít ảnh hưởng đến tốc dộ ứng dụng của máy
Nhược điểm: Chuyển cảnh đơn giản quá-> chán, nó pải bắt mắt như N81 ấy
Hiển thị biểu tượng trong stanma... (ẩn đc cái này đi thì nuọt)thanks

viplexus

E dùng 81 mà sao ko thấy nó chuyển sang trái phải nhỉ ? N81 có sẵn phải ko các bác?

ngocthuan_info

Sao mình cài trên N73 được rồi nhưng mở nó hong ra gì hết, nó chỉ chóp cái rồi đóng lại luôn. huhu...

IPHONE12

test thử N95 8G hiệu ứng linh tinh vừa chạy lại kèm theo cái đuôi đen ngòm.khôg duyệt đc

lonny1015

cài trên N82 rồi..........mở zô đc. lun mà sao chả thấy hiệu ứng gì hết vậy trời :(