• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Transitions Chạy trên FP1, FP2 (trang 2)

minhtamhuynh

Yêu cầu: Phải cài python 1.44 trở lên và megapymodule 1.51 cho ổn định.

Down file đính kèm bên dưới. Giải nén ra 1 file sis và 1 file .py. Cài file sis vào bộ nhớ máy rồi chép file py vào c:\private\e7a352c9.
Mở chương trình ra và ấn nút menu rồi tận hưởng.

Các bác cứ cài file sis trước, nếu ko mở được ra thì hãy làm bước chép file py. Tuy nhiên nếu chép file py thì ko có option như trong hình:(

Test on N95 8G V31.

mình cũng dùng n81-8gb V11.0.045 RM179 mà có thấy cái menu Transition như bạn nói đâu tìm mòn cả mắt lun, hay là version cao hơn mới có vậy bạn, định úp lên V21 mà nghe ko hack dc nên nhát:-/

Jun_is_yours2910

tested on N82, nhưng mà khuyến cáo : mấy anh chị nào quen tay xài cái này mà nhấn lia lịa là dễ bị auto switch off lắm =.="!

haininh

tại sao n78 của mình lại ko có hiệu ứng này nhỉ đúng ra thì n78 nó hỗ trợ ngay hiệu ứng này đúng ko các bạn
hay là mình phải uo fw lên bạn nhỉ
hiện tại fw 11.043.051.1

haininh

n81 phai up lên fw cao hơn thì mới có hiệu ứng này với lại v21 đã hack được rồi

krungthep99

em cài vào đựoc rồi, nhưng sao không vào được chương trình, nó chỉ chớp 1 cái rồi tống ra ngoài, giúp em với> em cài vào N95 8G

LeeHuynh

ặc! N80 cài vô nó wơ có 1 góc trên màn hình T__T ..... buồn 5'

hình như N80 bị bỏ quên hay sao ấy nhỉ.... hay tại vì nó củ quá rồi nên ko ai xài.....

:( các soft đa số toàn cho 240x320 :((

i_love_baby387

mình cũng dùng n81-8gb V11.0.045 RM179 mà có thấy cái menu Transition như bạn nói đâu tìm mòn cả mắt lun, hay là version cao hơn mới có vậy bạn, định úp lên V21 mà nghe ko hack dc nên nhát:-/

Từ V20 trở đi là có hiệu ứng này! Bạn yên tâm úp đi, Firm nào của N81 bây h cũng đều hack tốt rồi!

MinhThang

Manager
Từ V20 trở đi là có hiệu ứng này! Bạn yên tâm úp đi, Firm nào của N81 bây h cũng đều hack tốt rồi!

Cái này chẳng phải hiệu ứng gì đâu, cài đầy đủ vào là sài được mà, nhưng không hay, chậm chỉ đi tới qua và qua chứ lùi hổng được.

momvip9

Không thấy giới thiệu cái này để làm gì và cách sử dụng thế nào, Hjx.
Cái này có phải là để xoay ngang xoay dọc màn hình không ạ và chỉ máy nào có acerlator mới dùng được có phải không? Thông cảm tại đọc không có thấy nên hỏi.
Mình cài vào 6120 nó báo là không phù hợp với máy. Not compatible

MinhThang

Manager
Không thấy giới thiệu cái này để làm gì và cách sử dụng thế nào, Hjx.
Cái này có phải là để xoay ngang xoay dọc màn hình không ạ và chỉ máy nào có acerlator mới dùng được có phải không? Thông cảm tại đọc không có thấy nên hỏi.
Mình cài vào 6120 nó báo là không phù hợp với máy. Not compatible

Đọc cái tiêu đề là biết mà bạn,chỉ thử cho biết thật sự không hay, và khó dùng lắm bạn à.

phongtytt

cho e hỏi cái N81 2GB V21 vào đâu để chạy cái này vậy ??? e kiếm hoài ko thấy ??