• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mi TV Xem Tivi của VTC

ShenTran

MiTV Xem Tivi của VTC hấp dẫn

bài này là của V3 , nhưng sau khi test trên V5 dùng bàn phím ảo để sử dụng thì thấy chậy mượt nên post lên để anh em tham khảo , nếu các mod thấy ko cần thiết thì xin hãy DEL dùm , thanhs :D

Dịch vụ TV cho phép khách hàng của MiTV có thể xem truyền hình qua điện thoại di động với 17 kênh truyền hình nổi tiếng trong nước, gồm VTC1, VTC2, VTC3, VTC7, VTC8, VTC9, VTC10, VTC11, VTC14, VTV1, VTV2, VTV3, HD1, HD2, Itv, HTV7, HTV9.

PM này rất dễ sử dụng , cài đặt pm xong thì đăng kí 1 tài khoảng sau ó có thề xem rồi

ở đây có 1 tài khoản cho anh em sử dụng

User : Pdaviet
Pass : pdaviet

lưu ý : đây là tài khoản share cho anh em sử dụng thử nên đừng đổi pass nhé , bạn có thể tạo tài khoản riêng cho mình .:D

bạn kiepdollar đã post bên S60V3 XEM

tham khảo MITV ở ĐÂY

đã test rất tốt trên 5530 , chúc anh em thành công :D

Adobe Flash lite 3.1.sisx

mới up bản 2.0 cho ae , có thể chỉnh âm thanh dc rùi^^

Chỉnh sửa cuối:

testname

47 lần tải mà ko 1 lời thanks , mình mới tét trên 5800 chạy trên wifi , ko lag 1 chut , nhưng sử dụng phím ảo hơi bất tiện chút , thanks chủ thớt

master09

cái này đâu có xem đc đâu.xem vài giây là đứng ah. kênh nào cũng vậy.

ho4ng07

đâu phải máy nào cũng có wifi & 3G mà hấp dẫn. xem qua GPRS đúng là giật tung váy :((
@shentran877: sao bạn không share cho anh em cái bàn phím ảo luôn đi. cho anh em đỡ phải tìm

ShenTran

đâu phải máy nào cũng có wifi & 3G mà hấp dẫn. xem qua GPRS đúng là giật tung váy :((
@shentran877: sao bạn không share cho anh em cái bàn phím ảo luôn đi. cho anh em đỡ phải tìm

mình đã nói rồi ,ai có điều kiện thì sử dụng dc wifi thì càng tốt mà , GPRS vẫn chạy nhưng load hơi chậm , bàn phím ảo đã có rồi nhé :D

ShenTran

Con 5800 cài vô nó báo kô hỗ trợ flash rồi văng ra pó tay.

Đừng nản thế bạn , vì DT của bạn chưa cài flash đấy , bạn vào ĐÂY tải flashlite về rồi cài vào nhé , chúc thành công

Chỉnh sửa cuối:

ShenTran

dowm về là file "fl.cab", giải nén ra thì không thấy file .sis nào hết cả :(

bạn down lại đi , mình mới fix lại link rồi , hoặc down ở bên trên cũng dc Adobe Flash lite 3.1.sisx

Chỉnh sửa cuối:

concuarangme

cài flash vào rồi cũng không xem được, chỉ nhận được 1 thông báo là "phiên bản flash trên máy không hổ trợ được", xong rùi out ra => kết quả không xem TV được .

ShenTran

cài flash vào rồi cũng không xem được, chỉ nhận được 1 thông báo là "phiên bản flash trên máy không hổ trợ được", xong rùi out ra => kết quả không xem TV được .

bạn kểim tra thử xem dt của bạn có cài flash chưa , vì khi mình cài pm xem tivi này thì nó kêu cài flash luôn ,ko biết dt của bạn như thế nào nửa , hay là bạn xoá pm xem tivi rồi cài lại hết xem sao

concuarangme

Đã xóa rùi, mình đang dùng 5800 up FW mới nhất hiện nay, trong máy mình là fien bản flash 3.17, con file flash của bạn gửi là 3.10. Vào MiTV là tự động vào check version flash, check xong báo không có sẵn rùi out luôn.

ShenTran

Đã xóa rùi, mình đang dùng 5800 up FW mới nhất hiện nay, trong máy mình là fien bản flash 3.17, con file flash của bạn gửi là 3.10. Vào MiTV là tự động vào check version flash, check xong báo không có sẵn rùi out luôn.

mình cũng đã test thành công trên 5530 ,5800 ,n96 rồi , ko biết máy bạn tại sao ko cài dc , hay là bạn vào đây xem hướng dẫn nhé HƯỚNG DẪN