• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mi TV Xem Tivi của VTC

kid125

Có ai bị như mình không :(
Cài xong hết rồi.Dùng bàn phím ảo vào đến menu đăng nhập nick.Bấm vào ô gõ nick để đăng nhập thế là bị out ra.Lần nào cũng thế bực cả mình.Có ai fix được thì chỉ mình với.Thanks
Quên,dt mình là 5800 v51

ShenTran

Xong...kết quả là...............vũ như cẩn >_<

Có ai bị như mình không :(
Cài xong hết rồi.Dùng bàn phím ảo vào đến menu đăng nhập nick.Bấm vào ô gõ nick để đăng nhập thế là bị out ra.Lần nào cũng thế bực cả mình.Có ai fix được thì chỉ mình với.Thanks
Quên,dt mình là 5800 v51

mình mới test thêm 1 con 5k8 của 1 người bạn , chạy oke lắm , ko biết mấy bạn cài có đụng với pm nào ko , đã test hết trên 5800 , 5530 , n96 .n97 oke hết , nhưng mấy bạn lại ko xem dc , ko biết sao nữa ^^

tinhbuon84

Mình đag dùng bản cook c6 cho 5800 và dùng mytv ok...theo mình đoán nếu mấy bạn ko xem dc chắc dùng bản cook có HS samsung vì Hs nằy chặy flash lite 3.0

huy_turbo

xem các video ở mục Phim thì em chỉnh được tiếng cho nhỏ lại rồi , nhưng ko cho Full màn hình được như khi xem các kênh. Ai biết giúp em với , à còn nữa khi xem các kênh truyền hình em ko thể giảm tiếng được nó nói to quá , mong các bro giúp , thank

ShenTran

xem các video ở mục Phim thì em chỉnh được tiếng cho nhỏ lại rồi , nhưng ko cho Full màn hình được như khi xem các kênh. Ai biết giúp em với , à còn nữa khi xem các kênh truyền hình em ko thể giảm tiếng được nó nói to quá , mong các bro giúp , thank

xin hỏi bạn dang dùng DT ji vậy , nếu dùng bàn phím ảo thì muốn full màn hình thì bấm vảo nút giửa của 4 nút qua lại lên xuống , cài đăt âm lượng thì bạn bấm vào tuỳ chọn sẽ thấy ^^

jamebond1999

install xong nó đòi cài Adobe flash để check kết nối mãng xong rồi nó báo 'Sorry.Adobe flash lite is not available for this device" xong dis lun.Thuaaaaaa

minhtthanh

mình cũng xài FW C6 cho 5800 nè,mình sử dụng MITV bản dùng cho màn hình cảm ứng chỉ xem được vài giây thôi..không biết tại sao.còn sử dụng bản cho V3 thì như đang xem phim chậm vậy đó..hix

ShenTran

install xong nó đòi cài Adobe flash để check kết nối mãng xong rồi nó báo 'Sorry.Adobe flash lite is not available for this device" xong dis lun.Thuaaaaaa

bạn kiềm tra thử dt cua bạn Adobe flash lite đã có chưa vậy ? nếu có rồi là phiên bản mấy vậy ? thanks

jamebond1999

Bản 3.1.7 biết cách xài rồi vô media khác có flie flash itv bấm vô xài khỏi cần virtual keyboard.

caothu2324

Đã xóa rùi, mình đang dùng 5800 up FW mới nhất hiện nay, trong máy mình là fien bản flash 3.17, con file flash của bạn gửi là 3.10. Vào MiTV là tự động vào check version flash, check xong báo không có sẵn rùi out luôn.
Mình cũng bj như vậy. Nếu ko nhầm thì cái này sẽ ko xài đc trên những máy có flash lite built in sẵn trong máy. Vì cái flash đấy ko thick hợp với cái itv. Ai biết cách khắc phục trường hợp này ko :D

ShenTran

Mình cũng bj như vậy. Nếu ko nhầm thì cái này sẽ ko xài đc trên những máy có flash lite built in sẵn trong máy. Vì cái flash đấy ko thick hợp với cái itv. Ai biết cách khắc phục trường hợp này ko :D

Máy của mình cũng sài giống bạn mà sữ dụng oke . đâu bạn thử flash lite built đi và cài lại xem có dc ko ?^^

caothu2324

Máy của mình cũng sài giống bạn mà sữ dụng oke . đâu bạn thử flash lite built đi và cài lại xem có dc ko ?^^

Bạn dùng máy j, FW j. Có 1 số FW của 1 số máy có built sẵn 1 số chương trình mà khi cài chương trình cập nhật đè lên sẽ không đc. Giống trường hợp X6 và N97 ko thể cài đc quick office các bản dành cho 5k8 vì PM đó built in sẵn trong máy, phải cài pm khác như kiểu này
Trường hợp flash lite 3.1 mà bạn up link ở trên cũng như vậy, máy mình và 1 số máy của mấy bạn kia ko tài nào cài đc :(

cutun233

Sửa lỗi khong xem được mitv
mình cũng bị lỗi như các bạn
nguyên nhân chính là adobe flash lite 3.01 của shentran877 không phù hợp với mitv của vtc

vậy nên các ban nên cài adobe flash lite 3.01 này của vtc đảm bảo xem được 100%
http://www.mediafire.com/?439yle3hutqy7fn

cutun233

Bạn dùng máy j, FW j. Có 1 số FW của 1 số máy có built sẵn 1 số chương trình mà khi cài chương trình cập nhật đè lên sẽ không đc. Giống trường hợp X6 và N97 ko thể cài đc quick office các bản dành cho 5k8 vì PM đó built in sẵn trong máy, phải cài pm khác như kiểu này
Trường hợp flash lite 3.1 mà bạn up link ở trên cũng như vậy, máy mình và 1 số máy của mấy bạn kia ko tài nào cài đc :(

bản adobe flash lite không phù hợp các bạn chỉ cần cài bản nay
http://www.mediafire.com/?439yle3hutqy7fn