• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mi TV Xem Tivi của VTC

ninjant

Cái này là 1 USE xài nếu xài chung như thế thì liệu người đang dùng USE có bị bật ra ko ông ơi ?

badia71

MiTV VTC 2.0 HOT HOT !!!

Đặc biệt không cần nhập key mà vẫn chỉnh volume đc nha các bác. Ver 2.0 chắc VTC vẫn đang còn thử nghiệm nhưng em thấy xem đc all kênh và cả video, music... =D> không cần xóa ver cũ vẫn cài đc ver mới xài cùng lúc 2 ver lun đế so sánh :D cùng thưởng thức và đánh giá nào các bác \-/

Lovesjckd

cái này xắp bắt mua = tiền khi coi rùi thì phai . 0vnd may bữa nữa la 5000vnd ,10000vnd đây . hãi quá

huy_turbo

cầu mong là đc vì kinh nhất cái vụ loa to , ko tài nào chỉnh dc ,mây hôm vỡ loa ngoài mất , thank bro

duylinh27884

Moderator
nó ko đòi key nhưng sao ko đăng nhập được bạn,bản cũ mình đã đăng ký 1tài khoản jờ dùng tên tài khoản đó đăng nhập bản mới này ko được nó bảo nhập sai thông tin đăng nhập là sao? Đăng ký tài khoản mới cũg ko được luôn

hoaca388

Hôm qua vừa nhắn tin lấy Key,nó gửi key về mà đăng nhập không được,điên tiết !

magus

em xìa con 82 cài ok nhưng khi bấm vào là văng ra ngay,kg biết tại sao

tinhbuon84

Mây hôm đầu dùng ok....giờ thì khong dùng đc nữa rùi...cứ vào phần đăng nhập là bị out...ko biết vì sao nữa....

magus

Mây hôm đầu dùng ok....giờ thì khong dùng đc nữa rùi...cứ vào phần đăng nhập là bị out...ko biết vì sao nữa....

Mình cũng bị y chang vậy nè,có ai biết vì sao kg