• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mi TV Xem Tivi của VTC

mai_tien_dat_251

có xem được đâu! dùng wifi, vào xem được 3 giây thì dừng hình, không xem tiếp được. chuyển sang kênh khác thì bị đưa về Home của phần mềm!

a2king

sao mình dùng bàn phím ảo di chuyển vào ô đăng ký ID hoặc ô tên tài khàon và đánh chữ thì ko đc, nói chung ko nhấn đc phím ảo nào hết, trừ phím OK nhưng vừa nhấn OK là bị văng ra ngoài lun, có ai bị như mình ko???ko đang kí dc nên ko xem dc gi cả....

nangnhan

Phải nói là phần mềm này cũng thạt hay.Đã nhiều ngày mình lướt qua đều nhưng vẫn chưa thấy ai phản ảnh gì về cách up phai trực tiếp trên trang.Các chủ thớt nên up phai trên media thì anh em download thật dễ dàng nhưng chảng hiểu sao bất cứ một phai nào up trực tiêp trên trang chủ thì mình lại không downlod được.Nếu ai load được thì bảo mình với.Thank.X_X