• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mi TV Xem Tivi của VTC

Gigilaihuong

Cái này có cài đc cho s60v3 đc k hả bạn? mình cài cho e 63 rùi nhưng nó đòi Adobe flash lite mới chạy đc. hic

dungquang152

có ai bị báo là "đang cập nhập ,vui lòng quay lại sau không",mình vào toàn báo vậy à,không xem được,ai có cách khắc phục không,hic

dduuoonngg88

bản 2.0 không đăng ký được
vào phần đăng ký bấm vào chả hiện chữ gì hết không biết sao nữa

masda

Tình hình thế này. Sau khi cài xong nó đòi cài Adobe flash để check kết nối mạng xong rồi nó báo "Sorry.Adobe flash lite is not available for this device" giống như bạn j đó ở trên. Sau đó mình vào thưc mục data của thẻ,có biểu tượng flash Mitv, vào dc Mitv nhưng có cứ hiện ra cái đồng hồ xoay vòng cư thê...cứ thế mãi chẳng thấy xuất hiện gì thêm... Giúp mình với. Xin cảm ơn :|

langthangtronkiep

Tình hình thế này. Sau khi cài xong nó đòi cài Adobe flash để check kết nối mạng xong rồi nó báo "Sorry.Adobe flash lite is not available for this device" giống như bạn j đó ở trên. Sau đó mình vào thưc mục data của thẻ,có biểu tượng flash Mitv, vào dc Mitv nhưng có cứ hiện ra cái đồng hồ xoay vòng cư thê...cứ thế mãi chẳng thấy xuất hiện gì thêm... Giúp mình với. Xin cảm ơn :|

Mình cũng bị "Sorry.Adobe flash lite is not available for this device"? Chủ thớt cho anh em lời giải thích được ko :((

bendacula

cái này mình thữ test trên con samsung I8910 rồi , bàn phím không dùng được ban ơi .

chungtalabanls

Bạn vào Cài Đặt Ứng Dụng. Thay đổi Giá trị :Cho phép cài Ứng Dụng: Chọn Tất cả ; Kiểm tra Chứng chỉ qua Mạng: Tắt

masda

Mã:
Bạn vào Cài Đặt Ứng Dụng. Thay đổi Giá trị :Cho phép cài Ứng Dụng: Chọn Tất cả ; Kiểm tra Chứng chỉ qua Mạng: Tắt
sax...cái đó là ở đâu vậy??????
Nếu là : cài đặt-->quản lý ứng dụng-->ứng dụng đã cài đặt -->mitv-->tùy chọn...thì chỉ có:chi tiết,gỡ bỏ,nhật ký,giúp,thoát.
Nếu là : cài đặt-->quản lý ứng dụng-->thiết lập cài đặt ...thì chỉ có:kiểm tra chứng chỉ qua mạng,địa chỉ web mặc định.