• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MisCalme - Trình nhá máy Việt hóa_SymPViet

Kieu_Phong

MisCalMe 1.4

Trình nhá máy chủ yếu để phá máy người khác :D

Pass: SymPViet

danthongcong

"ngẫu nhiên hóa thời gian giữa các cuộc gọi","thời gian giữa các cuộc gọi" là sao anh

Kojiro

Super V.I.P
"ngẫu nhiên hóa thời gian giữa các cuộc gọi","thời gian giữa các cuộc gọi" là sao anh

Cái đầu là hỏi bạn có sử dụng ko? Cái thứ 2 là cho bạn nhập thời gian giữa các cuộc gọi.

JuRay-Duan

Ko! A cài trên 7610 ko cần python. Suy nghĩ thế vì a cài trên thẻ, python cài trên máy mà vẫn chạy phà phà :)

Python chỉ cần cài trên máy là đủ rồi mà, ứng dụng nào cài tren thẻ cần python nó vẫn chạy đc mà, chỉ khi chuyển cái thẻ đó qua máy nào mà kô có python thì nó mới kô chạy đc thôi :D

Kieu_Phong

Đúng rồi đây là ứng dụng chạy trên nền python.
Khi chương trình hiện "Ngẫu nhiên hóa thời gian giữa các cuộc gọi ? 0:không/1:có" thì các bạn điền số 1 vào để sử dụng tính năng này. Đây là chức năng hay nhất của chương trình nó sẽ tự động ngẫu nhiên khoảng cách giữa mỗi lần nhá nháy. Khiến nạn nhận không biết đường nào mà lần :))

Kojiro

Super V.I.P
Python chỉ cần cài trên máy là đủ rồi mà, ứng dụng nào cài tren thẻ cần python nó vẫn chạy đc mà, chỉ khi chuyển cái thẻ đó qua máy nào mà kô có python thì nó mới kô chạy đc thôi :D

Tin em nói cũng là mới với anh đó :) Vì trên S60v3 thì khác S60 này, lúc chưa có python trên thẻ thì tất cả các Pm python đều phải cài vào máy hết mới dùng được.

JuRay-Duan

vậy còn cái thời gian nhá máy là sao đây anh

Thời gian nhá máy àh, chắc có lẽ là khoảng thời gian đc cho phép khi thực hiện cuộc...nhá máy đó mà :). Nghĩa là, nếu để 1 thì khi "đối phương" đang "rình" bắt máy mình thì chỉ bắt đc 1s thì chương trình sẽ tự động ngắt cuộc gọi. Nhưng nếu các bạn để là 0 thì có khi cuộc gọi chưa kịp đến thì đã bị ngắt rồi :D.
@ kojro: ồh thế àh :D

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Sau em gõ pass giải nén như trên nhưng vẫn không được vậy các anh

Gõ phải đúng viết thường viết hoa mới được nhé! Đáng lẽ vấn đề này ko cần hỏi cũng phải biết chứ :-?

jimmi_qyu

Gõ phải đúng viết thường viết hoa mới được nhé! Đáng lẽ vấn đề này ko cần hỏi cũng phải biết chứ :-?

SR tại em sơ ý chữ hoa và thường.Thank anh đã nhắc nhở

youngknow

hjx ! 7610 của em cài đc ồi nhưng khi vào thị lại bị out ra liền ! Lạ quá xã........