• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MisCalme - Trình nhá máy Việt hóa_SymPViet

nguyenson_44

Ôi dào ... Mình xài N82. Vừa cài xong, định vọc thử 01 số máy khác. Tình hình là: Nháy máy dài--> ngay ở cuộc thứ 02 đã bị dính chấu ngay. Không biết có ai bị như mình chưa nhỉ?:(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Ôi dào ... Mình xài N82. Vừa cài xong, định vọc thử 01 số máy khác. Tình hình là: Nháy máy dài--> ngay ở cuộc thứ 02 đã bị dính chấu ngay. Không biết có ai bị như mình chưa nhỉ?:(:)(:)((

Bị rồi đấy chứ.Trình này thì rất hay.Nhưng ngặt nổi thời gian nhá máy qus dài nên rất dễ bị bắt máy.Hiện mình thấy trình ring gì gì đó nhá máy tốt hơn,ít sợ bị bắt máy.Nhưng nhược điểm của trình này là ấn 1 lần nhá được 1 lần.
Còn miscall của anh KP thì được cài đặt số lần nháy máy rất tốt.

JuRay-Duan

Các pác để ngẫu nhiên hóa thời gian giữa các cuộc gọi thì chương trình sẽ tự động nháy vào những thời điểm khác nhau, khiến nạn nhân kô bít đường nào mà lần, còn nếu nạn nhân dung ACM trả lời tự động thì mình để thời gian nháy máy cực ngắn là oki, kô tốn nhiều quá đâu :))

tohoai90

của bạn đây
Posted via Mobile Deviceanh ời 7610 ko cài đc ah. Sao máy báo là *app may not be compatible with phone. quit...* là sao anh ơi ngia là ko dc fải kô a.Cho em hỏi làm sao gjải nén bằng x-plore mà có mật khẩu vậy. Gjup em với nge.

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Deviceanh ời 7610 ko cài đc ah. Sao máy báo là *app may not be compatible with phone. quit...* là sao anh ơi ngia là ko dc fải kô a.Cho em hỏi làm sao gjải nén bằng x-plore mà có mật khẩu vậy. Gjup em với nge.

Giải nén trên PC để nhập pass khi bị hỏi nhé, pass là gì thì xem bài 1 nha :)

Còn hỏi câu đó thì chỉ là báo cho có, bạn cứ chọn là No.

TruBic

Well-Known Member
hình như 7610 cài python được nhưng ko sử dụng được thì phải

TruBic

Well-Known Member
Bạn nên Test kỹ để khẳng định không nên Post bài dạng Spam như thế này nữa nhé!

đó là theo kinh nghiệm của bản thân mình cài thử vào 7610 của thằng bạn cũng có sài được đâu tưởng là tại máy của nó có vấn đề ai dè giờ cũng nghe nói như thế.vậy theo mod mình nói đúng hay spam?

MinhThang

Manager
đó là theo kinh nghiệm của bản thân mình cài thử vào 7610 của thằng bạn cũng có sài được đâu tưởng là tại máy của nó có vấn đề ai dè giờ cũng nghe nói như thế.vậy theo mod mình nói đúng hay spam?

Đúng hay Spam bạn tự biết, ở đây mình chỉ nói bạn không nên nói kiểu hình như thì phải. Nếu là kinh nghiệm bạn nên khẳng định câu nói không nói kiểu mơ hồ, bạn cứ đọc lại bài bạn viết đi rất mơ hồ mà mơ hồ như thế thì bạn nên post bài vào Topic yêu cầu và thảo luận.

TruBic

Well-Known Member
Đúng hay Spam bạn tự biết, ở đây mình chỉ nói bạn không nên nói kiểu hình như thì phải. Nếu là kinh nghiệm bạn nên khẳng định câu nói không nói kiểu mơ hồ, bạn cứ đọc lại bài bạn viết đi rất mơ hồ mà mơ hồ như thế thì bạn nên post bài vào Topic yêu cầu và thảo luận.

ồ xin lỗi nhé mình sẽ sửa lại cách dùng từ

duykhoa_gg

Bác cho phần mềm
mà sao không cho pass giải nén zậy
Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác

jimmyvn88

mấy bác cãi nhau hoài,em test trên 76 thằng bạn dùng đc pm MIscal nhưng chưa thử bản các bác SymPViet up lên thế nào, nếu Tubic thích mình sẽ send cho