• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MisCalme - Trình nhá máy Việt hóa_SymPViet

ngocbinh88

mjh mun up ung dung dung thu co ai mach voi thanks:)

tai o dau thj jup mjh voi;)

Bài viết phải có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé!!

Last edited by a moderator:

NDang

sao post bài không có dấu thế bạn ?

Post pài ko dấu thì xử ih, del pài lun, mod MinhThang khoái del pài lắm đó, có gì nói ổng del jùm đi :))=D>

Khoái là thế nào? bài phạm qui thì phải xử lý chứ không thì Forum thành bãi rác à?.

TruBic

Well-Known Member
Post pài ko dấu thì xử ih, del pài lun, mod MinhThang khoái del pài lắm đó, có gì nói ổng del jùm đi :))=D>

hihi bạn nói đúng nhưng tại phạm quy thôi phải ko bạn?

ngocthanhdhgtvt

công nhận là pm này nhá máy hiệu quả thật nhưng khổ nỗi là mỗi là nhá máy phải điền số nạn nhân theo kiểu cổ điển , tức phải ghi số kẻ cần nhá ra đâu đó rồi nhập vào , thật là khổ sở , :(( bác bào có thể nâng cấp lập trình cho pm này để nó co thể lấy trực tiếp số danh bạ rồi thưc hiện nghia cụ nhá thì tốt biết máy vì nó không thê vào danh bạ huuuuuuuu:((

jimmyvn88

dùng s60 thì nên biết chức năng copy paste chứ,dùng cái đó cũng đc mà
với 1 số lạ chẳng lẽ phải lưu vào danh bạ ah?

trumdientrai

sao no cu doi pas vay anh
anh cho em pas di ma

Chú ý viết bài có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé!

trumdientrai

tiếng Việt đâu????
pass j,pas giải nén hả? đọc kĩ bài nhé
các bác ghi rõ pass:SymPViet

sory anh nha ,tại hôm bưa máy em chưa biết ,em cài trên 7610 nhưng nó cứ đá ra hoài ,em cài được nhưng xài không được ...sao vậy anh nhỉ,máy em chạy trên s60v2

NGUYENTRANDUNG

sory anh nha ,tại hôm bưa máy em chưa biết ,em cài trên 7610 nhưng nó cứ đá ra hoài ,em cài được nhưng xài không được ...sao vậy anh nhỉ,máy em chạy trên s60v2

Bạn đã cài Python & Modules chưa? Đây là ứng dụng Python nhé!

jimmi_qyu

chỉ cần cài python ko cần modul

Bạn ah,tuy ứng dụng này không cần đến module ,nhưng chúng ta cũng nên tìm module để cài đặt cho máy cũng tốt đấy.Vì khi đã có đầy đủ py rồi thì những ứng dụng hay mà cần đến py chúng ta cũng đở ngán hơn

TruBic

Well-Known Member
Bạn ah,tuy ứng dụng này không cần đến module ,nhưng chúng ta cũng nên tìm module để cài đặt cho máy cũng tốt đấy.Vì khi đã có đầy đủ py rồi thì những ứng dụng hay mà cần đến py chúng ta cũng đở ngán hơn

bạn nói đúng thế nhưng thật sự cần khi ứng dụng đó bắt cài modul ví dụ như sistal... dọn dẹp rác còn bình thường mình thấy hầu như ít có ứng dụng chạy = modul nếu ko cần cài vô thêm nặng máy thôi phải không bạn