• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile.Dream.Works.Lament.Island.v1.01 (game 3D phiêu lưu mạo hiểm > 25M)

Thuannt8x

Nhà cháu nhấn # nó toàn ra cái búa. mà cũng chẳng thấy viên đá nào hết. có mỗi viên thì dùng mở cửa đến chỗ 3 cái đầu rồng rồi chẳng biết chơi thế nào nữa

boychaly

Nhà cháu nhấn # nó toàn ra cái búa. mà cũng chẳng thấy viên đá nào hết. có mỗi viên thì dùng mở cửa đến chỗ 3 cái đầu rồng rồi chẳng biết chơi thế nào nữa

Mình phải nhấn phím 5 để chọn tương tác với cái máy gửi tín hiệu chứ, chắc cậu chỉ đứng gần cái máy rồi nhấn "#" thôi hẻ :-? ráng dy cứ làm theo mình chỉ thì sẽ dc. thôi ;)

boychaly

không ai chỉ mình wa chỗ vực sâu sao?? Chỗ mà lúc nó đi vô, thấy cái vực bảo là xa wá không nhảy tới, xong nó nhìn lên tường, mà tìm hoài dâu có thấy j đâu ta, thấy 2 con dơi cắn mình thoi ah

Chỗ cái vực sâu mà bạn nói, mình sẽ nhìn thấy 2 con dơi và 1 cái cần gạt mà, dùng súng cao su bắn 2 con dơi trc' rồi mình nhắm bắn cái cần gạt là sẽ có cầu đi sang thôi ;)

Thuannt8x

Mình phải nhấn phím 5 để chọn tương tác với cái máy gửi tín hiệu chứ, chắc cậu chỉ đứng gần cái máy rồi nhấn "#" thôi hẻ :-? ráng dy cứ làm theo mình chỉ thì sẽ dc. thôi ;)

Biết là phải nhấn 5 rồi nhưng nhà cháu nhấn 5 nó hiện thông báo: This outdated radio transmitter. provided with power. could be in use again:-?:((

hjts0ngf3

sau khi Ada chết lấy được nhẫn trên người nó rồi đi đâu nữa vậy
Posted via Mobile Device

boychaly

Biết là phải nhấn 5 rồi nhưng nhà cháu nhấn 5 nó hiện thông báo: This outdated radio transmitter. provided with power. could be in use again:-?:((

à à phải lấy cái máy sạc điện nạp điện cho nó nghen :D

boychaly

sau khi Ada chết lấy được nhẫn trên người nó rồi đi đâu nữa vậy
Posted via Mobile Device

lấy nhẫn của Ada thì mình lắp vào mắt của con rồng ở trong căn phòng mở ra lúc gắn "eye of the dragon" trên cái ụ đá, gắn xong 2 chiếc nhẫn cậu sẽ die :(, đó chính là kết thúc thứ 3
còn nếu ko để Ada chết thì cậu sẽ đc. best final b-) xem bài hướng dẫn của mình ở mấy trang trước nha

leepek

Mình phải nhấn phím 5 để chọn tương tác với cái máy gửi tín hiệu chứ

bubu128

làm ơn cho mình hỏi sạc pin là làm thế nào vậy? cần gì để sạc ? tới chỗ bức tranh thì làm sao để được tô màu có ai tốt bụng hướng dẫn mình đc hok ^^~ thanks