• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

2356

Chắc do PM này không hỗ trợ máy của em rồi. N77 hơi cổ rồi mà:D

N73 cổ hơn N77 vẫn dùng được mà anh, nhưng theo em việc Mod này hok cải thiện chất lượng Camera là mấy, em đã Test trên N95 và I8910 :D

tuyetha

Các bạn cứ xem máy mình camẻa mấy chấm,v3 hay v5,FP1 hay FP2 rồi cứ theo đó mà tải về mà cài đặt,đừng để ý tới tên máy nữa nó chỉ là tượng trưng tiêu biểu thôi mà
Posted via Mobile Device

thanhdt3

Vậy em dùng N93 thì dùng bản nào đây ạ? Tại N93 dùng ống kính Carlzeii zoom quang nên em hok bít dùng cái nào cả. máy Bro giúp em với nha

havefun88

Đã test thử trên e75! Khi chọn 3.2MP | N78 / 5630 XM / E66 All Other để cài thì nó báo lỗi ko thể cài đặt được ( hackfone lâu rùi nhá )! Ko hiểu tại sao luôn

siudepzai24

hic..bác up lai hộ em ..e vào phần của n86 thi nó vẫn bảo là file bi remove rồi..:((..bác ơi bác

T

tydoan84

Guest
5700 của em vẫn ko thấy chất lượng ảnh tăng lên tí nào cả

congnamv3

Có ai test trên N79 chưa vậy?,N79 mang danh là 5 MP nhưng chụp hình xấu mù ra chán thật.hy vọng Mod cái máy này lên cải thiện 1 chút :(

ngovandang

Sau khi format 4 ngón N78 format thẻ sao mình copy file txt vào rồi nhưng cài bản pathch nó lại báo là cài đặt đã có nhỉ như thế thì không phải cài nữa ah,mình muốn xóa triệt để bản patch đó thì vào đâu để xóa?

Hoden

Super V.I.P
Sau khi format 4 ngón N78 format thẻ sao mình copy file txt vào rồi nhưng cài bản pathch nó lại báo là cài đặt đã có nhỉ như thế thì không phải cài nữa ah,mình muốn xóa triệt để bản patch đó thì vào đâu để xóa?

nếu chép rồi thì không cần cài bản pacth đâu bạn. nếu nó báo đã có thì không cần xoá pach vi chưa cài thành công nó

hth2813

pro ơi cho em hỏi cái này có dùng được cho e71 không vậy, nếu có thì dùng note pad nào :-s

nokin

À, còn 1 cái nữa cải thiện ĐÁNG KỂ chất lượng ảnh Camera cho tất cả các đời máy, là các bác lột bỏ cái delcan dán phủ qua mặt ngoài của Camera đi. Hãy làm điều đó đầu tiên trước khi thực hiện mấy cái Cheat phần mềm khác.

3rauvlvn

thắc mắc tăng chất lượng chụp ảnh N73ME

tại sao mình vào C/private thi ko chép file dành cho N73 dc, toàn báo lỗi ko ah:((

Status
Không mở trả lời sau này.