• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

tiephien1

bạn đọc lại những bài viết trong topic là biết cách khắc phụn bạn ah. phải chịu khó đọc để rút kinh nghiệm chư. trước khi hỏi thí vấn đề thì phải nghiên cứu trước đã.

tiephien1

Đẹp hay ko do tay người cầm máy nữa các bạn ạ :D

cái này thì khỏi phải bàn rồi. còn phụ thuộc vào góc độ chụp, ánh sang... đã có 1 bài viết nói về cách chụp ảnh rồi đó.

3rauvlvn

mình hơi gà, mới gia nhập S60v3, máy thi hack dc roi co cái ko thể nào chép file dành cho N73(3Mp) vào C/Private dc cả

KenVy

Cái này chỉ hổ trợ chụp hình thôi hay hổ trợ cả quay Video vậy? Ai biết trả lời giùm mình cái nha ,thanks!

Huuloc14

chủ topic ỏi cho mình hỏi sao mình cài thì nó báo update erros vậy bạn . MÌnh cài cái 2M ấy , thế thì mình phải xóa file nào đây , mình xài N77 , giúp mình vói cám ỏn nhieu

KenVy

N95 cài ngon lành, hiệu quả thấy rõ nhưng chỉ là xem trên phone thôi nha còn nếu xem trên máy tính thì trước sau ko thấy khác biệt là mấy,nhưng dù sao thì cũng thanks phát cho Hoden.
Mấy bạn nhớ là máy phải hack rồi mới cài được nha.

Chỉnh sửa cuối:

tiephien1

mình đã test pm này ròi. kết quả là vẫn nhu thế. chẳng có thay đổi gì cả (hình như là sáng hơn 1 tí tị) còn về dung lượng thì thêm 10kb. không biết các máy khác thế nào. N92-2GB

magus

mình xai N82,sau khi cài PM này xong thì mỗi tấm ảnh sau khi chụp có dung lượng luôn trên 1MB,rất sắc nét

tiephien1

mình xai N82,sau khi cài PM này xong thì mỗi tấm ảnh sau khi chụp có dung lượng luôn trên 1MB,rất sắc nét

N82 có camera giống với N95 àm, cùng là 5.0 vậy mà chụp ảnh nặng ghê. mý mình thường thường tầm 7-800kb, nét nhất là 1.6Mb (khi chụp ảnh có nhiều chi tiết).
hình như cái này mình chỉ cần cóp file tex vào là xong đúng không các bạn? thế còn 2 file đính kèm để làm gì nhi?

Status
Không mở trả lời sau này.