• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

3rauvlvn

máy em là N73 đã hack mà sao ko có cái C:/Private/10202be9 nhỉ :-?, chỉ có đến private thui bên trong ko có j` :|

ko có gì là do ban chưa bật chức năng cap off, nó là file ẩn làm sao vào được mà cũng làm gì có gì

lytieulong3040

đã test trên 5320 XM, kết quả chẳng có jh`, chất lượng hình ảnh vẫn vậy, dung lượng vẫn thế không tăng lên tí nào
:(

dinhung

Ban kiên trì làm lân nua xem thê nào. Lây hai cái này vê : (1)http://www.pdaviet.net/attachment.php?attachmentid=145777&d=1254735148
(2)http://www.box.net/shared/hi6cutfp1r
Khi cài patch thì chon tích vào ô có 5320XM là oke. Lúc truoc mình không cài patch nên chât luong anh không có gì thay doi, khi cài xong kiêm tra thây chât luong có khá lên nhiêu . Tu 940kb/1 anh -> 1150kb N93 - 3.2M Cam
Post bang dien thoai không go duoc dâu , sr anh em .

Chỉnh sửa cuối:

stupid1314

Sao hok thấy chủ top khắc phục cề cái link của N86 - 8MP vậy :( ? Vào trang chủ của nó thì nó bắt phải có tài khoản, bó tay. Có ai có link đó cho mình xin đi.
Chờ tin của các pro.

mrthanghn

ban oi ming dung n95 8gb no cu bao la ( noi chung chi hoac la chung chi het han ) co cach nao giai quyet van de nay ko ban \

AnhTu

Super V.I.P
ban oi ming dung n95 8gb no cu bao la ( noi chung chi hoac la chung chi het han ) co cach nao giai quyet van de nay ko ban \
Phone cần được hack, search trong diễn đàn các bài viết liên quan tới từ khóa "helloOx"
Đọc kỹ hướng dẫn và ngay cả nội quy, bài viết không dấu sẽ bị xóa mà không cần phải báo trước.

anhxike

TÌnh hình là cài ko đc. Nó báo là phân mềm này đã có sẵn trong máy. cả 5800,N86 đều bị y chang. N97 chưa test nên cũng ko bít.Bác nào có bị trường hợp như mình ko. Mình đã làm như hướng dẫn luôn đó.....huhu

tainhachay

Active Member
TÌnh hình là cài ko đc. Nó báo là phân mềm này đã có sẵn trong máy. cả 5800,N86 đều bị y chang. N97 chưa test nên cũng ko bít.Bác nào có bị trường hợp như mình ko. Mình đã làm như hướng dẫn luôn đó.....huhu

cái này có phải cài gì đâu bạn, chỉ cop vô thôi mà!

diemhen_mobile

em cài vào con e72, cài xong con e72 như khúc gỗ luôn, cài ứng dụng chả được nữa, liệt nhiều chức năng.

ninhhot

@hamletpro..Cái này là 1 thủ thuật nhỏ để làm tăng chất lượng ảnh chụp thôi mà b.chư co phải là phanmem gì đâu.b cứ test đi...

uhm,mình mới kiểm tra trên con N81 có tăng dung lượng tí tẹo 20 kb chất lượng vẩn y vậy, hic hic.tính nâng cấp khỏi đổi dt, ai dè kiểu này, hic hic..

hamletpro

hì!em cài cái file sis vào nhưng ko chạy!còn mấy cái file text thì ko bít nên down cái nào ạ!các anh giúp em với nhá!em gà lắm!hihi

Chienkon88

mình test trên n82 thì cũng thấy có nét hơn các bạn àh

nó làm giảm các điểm mờ của ảnh đi giúp nhìn rõ hơn 1 tí .

hihi

kauchunho

Hix. Em cài thì nó báo. Ứng dụng đã có sẵn. Mik k cđặt đc. Mik dùng n6220c fw v5.15

Status
Không mở trả lời sau này.