• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

boydeptrai

Mình mới thử trên N96, dung lượng có tăng lên khoảng 100kb nhưng chất lượng thì vẫn như vậy, xem cả trên PC cũng thấy vậy.

DeathMagic

cái này hình như bị lỗi bác ạ.e dùng e72.chất lượng ảnh thì đúng là tăng lên thật nhưng mà khi mình chuyển camera sang chế độ video thì nó cứ bảo... " camera...corrupt.restart phone" . mình restart mãi mà hok được...lần đầu phải format :( sau này khôn ra thì biết là do cái file mod camera.xóa đi rồi restart lại là đuơc.có ai bị lỗi như của mình hok

phuctran122

cái này hình như bị lỗi bác ạ.e dùng e72.chất lượng ảnh thì đúng là tăng lên thật nhưng mà khi mình chuyển camera sang chế độ video thì nó cứ bảo... " camera...corrupt.restart phone" . mình restart mãi mà hok được...lần đầu phải format :( sau này khôn ra thì biết là do cái file mod camera.xóa đi rồi restart lại là đuơc.có ai bị lỗi như của mình hok

Hehe, mình cũng bị giống như vậy, dung lượng file chụp có tăng lên nhưng hình như là tối hơn, chuyển sang quay video thì bị lỗi.... nên cuối cùng phải remove luôn, hic!!!

dollarviet

mấy bác kia nói hỏng quay phim là sao nhỉ?:-?
Em dùng N95 8G copy cái này vào chụp ảnh quay phim cứ ầm ầm ah\-/

tripotter1993

Anh oi em test thu tren N81 thuong cua em sao thay anh chup cung vay ah anh, chup mot to giay ghi chu xong zoom lai van mo cam ko ro ti nao` het, anh hiong dan em lam lai voi

demxuanthu

Anh oi em test thu tren N81 thuong cua em sao thay anh chup cung vay ah anh,chup tot to giay ghi chu xong zoom lai van mo cam ko ro ti nao het,anh hiong dan em lam lai voi
Đã test trên N81 ko gặp phải lỗi gì cả nhưng ảnh cũng ko rõ hơn...

tuancan

sao mình ko cài được nhỉ cài vào nó báo ko cài được phần mềm này đã có sẵn

anhduc8706

Mình thử trên máy 5320 của mình thì ok! Chất lượng ảnh tăng đôi chút!
Nhưng mình thử trên con 5630 thì báo lỗi. gỡ bỏ và restart máy thì mới hoạt động bình thường được
Ai có cách nào nâng chất lượng ảnh chụp cho máy 5630 XM thì giúp mình nhé
Thank!!!! cả nhà

luzlie

ai có lòng hảo tâm reup lại hộ tớ cái cho n86 cái >"< cái ở file đính kèm ko có n86 :(

GhostViet

Helppppppppppppppp for N85: "Unable to install. component is built-in" khi đang cài đặt file Cam.Qualtiy.S60V3.S60V5.Patch.ArabPDA[LM].sis :((

khactiepa1

các bạn ơi, mình dùng n82. máy bị hỏng phần cảm ứng camera, nghĩa là mỗi lần mở lắp bảo vệ camera thì nó ko vào phần chụp hình
thành ra camera ko khởi động đc, bạn có soft nào giúp mình khởi động camera mà ko cần thông qua mở lắp cửa bảo vệ ko ?????? :(
cảm ơn các bạn nhiều :D

tiephien1

các bạn ơi, mình dùng n82. máy bị hỏng phần cảm ứng camera, nghĩa là mỗi lần mở lắp bảo vệ camera thì nó ko vào phần chụp hình
thành ra camera ko khởi động đc, bạn có soft nào giúp mình khởi động camera mà ko cần thông qua mở lắp cửa bảo vệ ko ?????? :(
cảm ơn các bạn nhiều :D

theo mình trước tiên banj phải luôn mở nắp camera sau. sau đó bạn dùng pm Jbak Taskman rồi bật camera. không thì bạn ấn luôn vào nút camera xem nó có chạy được không. hoặc bạn có thể cho icon camera và dãy 5 icon ở màn hình chờ ấy. hoặc là gắn phím tắt chọn trái, hoặc phải. hoặc dùng pm cute key để gắn phím bất kì là phím bật camera. mình dùng N95 nên ko biết các cách trên có khắc phục đựoc cho N82 ko nữa. thân!

Status
Không mở trả lời sau này.