• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

magus

mình đã làm thử cách chỉnh thông số trong file txt của N82 kết quả hơn cả sự mong đợi hình chụp rất sắc nét,còn điều này nửa khi các bạn mở camera lên chụp thì luôn có thanh công cụ nằm bên phải,các bạn kéo xuống tìm đến ô "độ sắc nét" vào đó chọn "chi tiết" rồi tha hồ các bạn tự xướng nha,khg biết camera của máy khác thế nào,chứ con 82 của mình thì như vậy rất ok

duahaudo

Mình dùng E71, dùng X-plore, vào folder Private thấy là folder rỗng :(( (fw 500)
Bác nào biết cách cài chỉ hộ với!

mckenzise

Mình dùng E71, dùng X-plore, vào folder Private thấy là folder rỗng :(( (fw 500)
Bác nào biết cách cài chỉ hộ với!

Bạn mở ROMPatcher apply cái open4all lên mới chui vô đc Private .

Nếu chưa hack thì phải hack .

zero1986

mình đã làm thử cách chỉnh thông số trong file txt của N82 kết quả hơn cả sự mong đợi hình chụp rất sắc nét,còn điều này nửa khi các bạn mở camera lên chụp thì luôn có thanh công cụ nằm bên phải,các bạn kéo xuống tìm đến ô "độ sắc nét" vào đó chọn "chi tiết" rồi tha hồ các bạn tự xướng nha,khg biết camera của máy khác thế nào,chứ con 82 của mình thì như vậy rất ok

mình cũng tự chỉnh lại như bạn này, các thông số tự mình bấm thử rồi cài vô chụp. Hình chụp rất mịn và quay phim cũng nét nữa. ^_^

mirolavklose

thế muốn cho nó trở lại như bình thường thì làm như thế nào hả anh em đã xóa file 10282EDC.txt nhưng khi chụp ảnh vào bộ sưu tập thì hình nó đứng chứ huk nằm ngang full màn hình như xưa nữa em dùng E66

vohoangson2323

tui đã thử nghiệm trên n95-1 (làm đúng theo bài bản hướng dẫn ).
Kết quả là : chụp được vài tấm ,sau đó bị mất auto focus ,rồi tiếp theo là nút chụp hình kô còn tác dụng. Tiêu tùng camera n95 ,có cũng như kô!bán đi giá có 1 tr.
tìm cách xóa file thì kô vào được folder ẩn nữa ,nói tóm lại máy bị mất hack !kô thấy đc private folder dù trước đó hack xg cài phần mềm phe phé

zero1986

tui đã thử nghiệm trên n95-1 (làm đúng theo bài bản hướng dẫn ).
Kết quả là : chụp được vài tấm ,sau đó bị mất auto focus ,rồi tiếp theo là nút chụp hình kô còn tác dụng. Tiêu tùng camera n95 ,có cũng như kô!bán đi giá có 1 tr.
tìm cách xóa file thì kô vào được folder ẩn nữa ,nói tóm lại máy bị mất hack !kô thấy đc private folder dù trước đó hack xg cài phần mềm phe phé

cái này là camera của bạn bị hư rồi, chứ không phải pm mình cài trên n95-1 không bị gì. Và tự mod thêm bây giờ chụp và quay rất nét. ^_^

vohoangson2323

bây giờ đã rước 1 e LG KC910 về rồi ,yên tâm với ống kính 8M Schneider Kreuzenach và flash Xenon ,thấy kô cần bất kỳ phần mềm tăng chất lượng ảnh chụp nào chi nữa

Status
Không mở trả lời sau này.