• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

kauchunho

Giúp mình với. Cài ISO-8859-1__Cam.Qualtiy.S60V3.S60V5.Patch.ArabPDA[LM].rar‎ báo LỖI CẬP NHẬT. hjx hjx. Thank trước nhé !!!
Mình đang dùng N81 8GB. Đã hack phone + python :D:D

Việc này hầu hết các máy đều bị vậy nên bạn phải copy file theo hướng đẫn. Cũng như cài file đó thôi!
Dùng cái này có nguy hiểm ko các bác? Nhỡ bị vấn đề gì thì mình có đưa được máy về trạng thái mặc định ko vậy? Em xài X6...

nguy hiểm 4mat là về mặc định của nhà sản xuất thôi!

kauchunho

@ bạn nào cài file không được thì copy file vào theo đưng dẫn.
Mình cũng thấy chất lượng vẫn vậy, nhưng dung lượng có lớn hơn.
Các bạn nên đọc lại các bài viết trước để tránh tình trạng hõi lại những câu hỏi đã giải thích.

Thuong2

Cho hỏi N77 có dùng đc ko .và nên dùng tệt txt nào vì trong đó mình ko thấy tệp txt nào cho N77 cả.

w0nderb0y

6120c dùng kái nào thế bro ?.. Sao càj đặt nó bảo lỗi cập nhật là sao ?..

a768357

sao mình cài vô con 6120c (đầy đủ như bạn hướng dẫn) camera sau thì không thấy rõ có sự thay đổi hay không, mà camera trước nó mờ căm luôn, hết gọi 3G

Windowslovely

mình dùng 5630XM đã hack, nhưng khi cài vẫn báo "Không cài đặt được. Phần cài đặt này đã có sẵn". Mong mọi người giúp đỡ !

mylove12345

mình đang dùng con samsung innov8 chụp ảnh 8 chấm và S60v3 nhưng mình chỉ thấy trương trình này chỉ có hỗ trợ samsung i8910 thôi . liệu mình có thể cài chung với nokia N86 cũng chụp ảnh 8 chấm được không?

hapro

mấy cái này giờ lỗi thời rồi. giờ các fw mới cải tiến tốt hơn rồi

Status
Không mở trả lời sau này.