• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

manhtoan112

MÌNH CÀI CHO N78 THÌ BÁO: không cài được, phần mềm này đã sẵn có - mà máy mình chưa cài cái này bao giờ...!

heaven3tt

MÌNH CÀI CHO N78 THÌ BÁO: không cài được, phần mềm này đã sẵn có - mà máy mình chưa cài cái này bao giờ...!

n95 _ 1 của mình cũng thía. Lần trước cài 1 phát xong ngay .từ lúc 4mat cài tàn update erro .phải chép bo.hjx

thehuyhg

Báo cáo các bác, e dùng N86 8 MP, nhưng file "Symbian 3rd FP2 Edition Camera Mods
8MP | N86 8MP" trên kia k còn nữa (link die), trong tệp đính kèm và bản patch cũng không có file 10282EDC.txt cho N86 8MP.
Vậy mong bác nào có hoặc chế ra file này giúp ae cái. Thankk :D

AlyCuong

Active Member
Báo cáo các bác, e dùng N86 8 MP, nhưng file "Symbian 3rd FP2 Edition Camera Mods
8MP | N86 8MP" trên kia k còn nữa (link die), trong tệp đính kèm và bản patch cũng không có file 10282EDC.txt cho N86 8MP.
Vậy mong bác nào có hoặc chế ra file này giúp ae cái. Thankk :D

Chụp 8M nghe đã ghiền òy, xài cái này làm gì nữa bạn:D

thehuyhg

8MP + cái này = 12MP chả sướng hơn ah. Giúp giùm đi nào. Sẽ thank nhìu lần ;))

herison

ua cai nao dung cai do hay la minh thich cai nao nhieu M roi minh lay. tuy may minh sai E63 minh sai ban 5M dc ko, hay chi sai ban danh rieng cho e 63 zay may ban, xin chi giao dum, tai minh hay di du lich, cam on

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
hu hu.chet em rui.em xai e63 em lam y nhu huong dan, the ma lam xong nguyen ca cai file private cua em ko con 1 cai foder nao ca,no' chi con moi cai ten file private con ben trong no ko con 1 file nao ca,ai giup em voi dc ko.sory ca nha nha'.em ol bang dt ko viet dau dc,

kauchunho

hu hu.chet em rui.em xai e63 em lam y nhu huong dan, the ma lam xong nguyen ca cai file private cua em ko con 1 cai foder nao ca,no' chi con moi cai ten file private con ben trong no ko con 1 file nao ca,ai giup em voi dc ko.sory ca nha nha'.em ol bang dt ko viet dau dc,

Máy đã hack chưa. Apply open4all trong rompatch nhé

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
hack ui.hum no moi hack xong moi cai ma.de em vo lai thu

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

dc rui.thank pac nha.hum no e ko bit hack phone xong em remove ca hello lan cai rompatc len no bi an di mat.thank pac kauchunho nha.iu pac ghe.he he

Chỉnh sửa cuối:

vuL_dnjW

Giúp mình với. Cài ISO-8859-1__Cam.Qualtiy.S60V3.S60V5.Patch.ArabPDA[LM].rar‎ báo LỖI CẬP NHẬT. hjx hjx. Thank trước nhé !!!
Mình đang dùng N81 8GB. Đã hack phone + python :D:D

boy_online01

Dùng cái này có nguy hiểm ko các bác? Nhỡ bị vấn đề gì thì mình có đưa được máy về trạng thái mặc định ko vậy? Em xài X6...

Status
Không mở trả lời sau này.