• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.

tiderises

cho mình hỏi chút nhé: mình đã chép file vào C:/Private/10202be9 và khởi động lại máy. Nhưng sau nó vào X-plore check lại xem đã có file chưa thì ko vào được thư mục 10202be9 nữa. chủ thớt cho hỏi như thế là bị lỗi gì vậy. ( không biết đã có ai hỏi chưa nhưng vì comment nhiều quá nên mình ko đọc hết được. cảm ơn nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

nvtoan90

mình dùng n82 thử thì.nét hơn thì không thấy chỉ thấy kb của ảnh giảm đi khá nhiều.bình thường chụp một bức ảnh thì mất 1mb dùng cái này vào thì chụp chỉ còn 208 kb thôi ah.không biết như vậy thì ảnh tốt hơn không

boy_online01

mình dùng n82 thử thì.nét hơn thì không thấy chỉ thấy kb của ảnh giảm đi khá nhiều.bình thường chụp một bức ảnh thì mất 1mb dùng cái này vào thì chụp chỉ còn 208 kb thôi ah.không biết như vậy thì ảnh tốt hơn không

Mình nghĩ là ko, mặc dù nhiều bác nói dung lượng ảnh lớn chưa chắc đã đẹp. 200kB thì tầm 2MP, còn 1MB thì là 5MP.

magus

tùy vào góc độ và ánh sáng sẽ cho ra chất lượng ảnh khác nhau

manhphu_gha

các bác cho em hỏi máy nokia C5 nâng cấp FW lên phiên bản 061.005 có gọi là hackphone ko để em còn làm thử
váo private chẳng có gì là sao

AlyCuong

Active Member
các bác cho em hỏi máy nokia C5 nâng cấp FW lên phiên bản 061.005 có gọi là hackphone ko để em còn làm thử
váo private chẳng có gì là sao

Vậy vẫn chưa được hackphone bạn àh, đó chỉ là nâng cấp FW thôi, muốn cài sòt thì bạn phải hack và khi đó thì truy cập file hệ thống dc thôi.

manhphu_gha

em gà chưa biết cách hack C5. bác nào chỉ giùm em với. các công cụ cần để hack.chi tiết nhé
thanks các bác nhiều

winsec

khi bạn chụp xong nếu biết ảnh có nét hơn ko thì cứ đưa ảnh lên máy tính nha!tại vì màn hình đt thì nhiều loại hiển thị khác nhau!mình sài e72 chụp hình coi lại trên đt thì ko đẹp lắm nhưng khi đưa lên máy tính thì ok!

AlyCuong

Active Member
ua,sao cai xplore cua minh vo o C thu muc private ko co muc 102202be9 vay? co ban nao chi ro cach lam dc ko?

Thư mục Private của bạn không có thư mục nào hết phải không, nếu vậy thì hackphone và cài RomPatcher thì mới có nhé.

MrwOrm

Mình dùng c5. Cài đặt thì nó kêu k cài đc, phần cài đặt đã có sẵn. Haizz. Khó hiểu.

Status
Không mở trả lời sau này.