• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Landscape V2 - Symbian^3 Menu for C6

banhmj

bác nào có thể làm hộ em cho n97mn big icon 5x4 2x6 chữ căn giữa dc không em xin hậu tạ
p/s : tiện thễ mấy bác cho e hỏi phần mềm nào kết nối với pc để quay phim màn hình ch0 v5

Chỉnh sửa cuối:

thangku1989

kì ta? :-? e down file của pac về patcher nó thì ra icon bé xíu àh??? xài cái bộ phía trên pác share thì ok, hjx :(, bác patch hộ e file này lun đi :D thansk nhìu lắm :D:D

Lúc đầu mình cũng thế, nhưng sau đó dùng menu 3x4 big thì nó lại ngon lành. Bạn thử đi nhé

sao mình ko patch đc vậy nè :(( ai patch dùm mình file 10283389.dll này đi :(:(

bạn cứ úp file như thế này biết bạn dùng máy nào bạn cứ lấy cái file đó của máy bạn nên đây mình patch dùm cho

akhoa9955

Lúc đầu mình cũng thế, nhưng sau đó dùng menu 3x4 big thì nó lại ngon lành. Bạn thử đi nhé

mình wen 4x4 rùi bạn ơi, nhưng mà hình như ko phải do grid đâu, mình xài file 10283389.dll của các bạn upload lên thì đc, nhưng file tự mình patch thì ko đc.
Ai patch đc giúp mình với nhé, #124 ấy :((

thangku1989

mình wen 4x4 rùi bạn ơi, nhưng mà hình như ko phải do grid đâu, mình xài file 10283389.dll của các bạn upload lên thì đc, nhưng file tự mình patch thì ko đc.
Ai patch đc giúp mình với nhé, #124 ấy :((
bạn đang dùng CFW gì thế?

thangku1989

ông Binh24 ơi sao khi quay ngang màn hình ở phần hình ảnh nó bị lỗi nút Tùy chọn và nút Thoát "Không nhìn rõ chữ"

huaminhquan

các pác cho e xin mod big icon 5x4 portrain 6x2 landscape với

A nào làm dùm e 1 cái mod 4x4, 2x6, bàn phím alpha, canh giữa text dùm đi,em làm mãi mà k đc nên mới nhờ mấy a nè ! A nào ra tay giút đỡ dùm ! Em xin cám ơn !

boy_online01

bác nào có thể làm hộ em cho n97mn big icon 5x4 2x6 chữ căn giữa dc không em xin hậu tạ
p/s : tiện thễ mấy bác cho e hỏi phần mềm nào kết nối với pc để quay phim màn hình ch0 v5

Cái bác cần đây. Nhớ đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :D:
http://www.pdaviet.net/showthread.p...nal-Phần-mềm-tương-tác-máy-tính-và-điện-thoại

các pác cho e xin mod big icon 5x4 portrain 6x2 landscape với

A nào làm dùm e 1 cái mod 4x4, 2x6, bàn phím alpha, canh giữa text dùm đi,em làm mãi mà k đc nên mới nhờ mấy a nè ! A nào ra tay giút đỡ dùm ! Em xin cám ơn !

Các bác phải nói rõ ra là đang dùng cfw gì người ta mới giúp được chứ? C6 hay N97 mini? Vì C6 cho vào N97 mini là ko vào đc menu đâu nhé.
Em cũng vừa biết patch hôi chiều :D, bác nào dùng Cfw N97 mini mà ko biết patch thì em sẽ giúp hihi :p. Nhớ ghi rõ "ước muốn" ra nhé, và em chỉ làm cho cfw N97 mini thui. Viết rõ theo form này nè:
Menu dọc: 3x4 hay 4x4hay v.v...? icon hay bé?
Menu ngang: Chắc là 2x6 icon to hết nhỉ? :D
Center text: Có hay ko?
Bàn phím alpha 6 dòng: Có hay ko?
Full qwerty: Có hay ko?
Show open apps: Bỏ dòng Ứng dụng dang mở hay ko?
Hết chưa nhỉ?

banhmj

Menu dọc: 5x4 icon to
Menu ngang: 2x6 icon to
Center text: Có
Bàn phím alpha 6 dòng: ko
Full qwerty: Có
Show open apps: vẫn để
bạn path dùm mình nhé. N97 mini nhé bạn. Cám ơn bạn.
P/s bạn cho mình hỏi cách thay tap to unlock thành swype to unlock luôn.

bente402

Các bác phải nói rõ ra là đang dùng cfw gì người ta mới giúp được chứ? C6 hay N97 mini? Vì C6 cho vào N97 mini là ko vào đc menu đâu nhé.
Em cũng vừa biết patch hôi chiều :D, bác nào dùng Cfw N97 mini mà ko biết patch thì em sẽ giúp hihi :p. Nhớ ghi rõ "ước muốn" ra nhé, và em chỉ làm cho cfw N97 mini thui. Viết rõ theo form này nè:
Menu dọc: 3x4 hay 4x4hay v.v...? icon hay bé?
Menu ngang: Chắc là 2x6 icon to hết nhỉ? :D
Center text: Có hay ko?
Bàn phím alpha 6 dòng: Có hay ko?
Full qwerty: Có hay ko?
Show open apps: Bỏ dòng Ứng dụng dang mở hay ko?
Hết chưa nhỉ?
làm cho em nha bác,cfw n97mn..menu doc 3x4,ngang 6x2 ic0n to,center text có,sh0w open app co..alpha 6 dòg có..tóm laj là có hết..tks bác

akhoa9955

@boy_online01: e đăng kí 1 vé ^^

Menu dọc: 4x4 bé
Menu ngang: 3x5 bé
Center text:
Bàn phím alpha 6 dòng: Ko
Full qwerty: Ko
Show open apps: Bỏ

thanks pro ^^ :D :D :D

wimax16vnn

Này thì dọc 4*4 icon nhỏ
ngang 2*6 icon to SYM^3 :))