• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

Cái lý lịch mà anh khai đó có độ chính xác là bao nhiêu % vậy? (Thấy nghi quá! :-?:-?)

HaChau

Super V.I.P
Mấy bác nhà ta thấy Man HaChau ớn hay sao mà không thấy chém gì hết, toàn thấy SPAM

Đề nghị Man HaChau kể cho nghe vài cái kỷ niệm vui, buồn ở PV đi. không qua loa nhé.:D
Kỷ niệm với PV thì nhiều lắm kể không hết được. Sống, chiến đấu, lao động và học tập với PV mà :)
Cái lý lịch mà anh khai đó có độ chính xác là bao nhiêu % vậy? (Thấy nghi quá! :-?:-?)
Lý lịch thì thật 100% :)

HHN

Well-Known Member
Các bác mải EURO quá hay sao ấy nhỉ, chưa thấy có nhận vật của tuần này nhỉ ????

HHN

Well-Known Member
Hehe....chít Anh Long òi =)) em bị chém roài, sẽ không thể bị chém nữa :)) .

Bác DHL cung cấp lý lịch đê để anh em còn chém nào =))

Anhtoitb

Anh Long mau mau cung cấp lý lịch để anh em PV chém trong khi chờ EURO nào anh ơi!

DHL

Cám ơn sự quan tâm của các anh em, dưng mà làm ơn cho em đc đặc cách không phải làm " Người của công chúng ạ" :)
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn.

Hoặc nếu vẫn bị có tình ép thì em chỉ có bấy nhiêu thông tin thui ạ:

DHL: Đinh Hoàng Long
Năm sinh: Chó ạ
Nghề nghiệp: Business
Tình trạng: 1 con trai, chưa có vợ hai :))
Sở thích: Nhiều lắmạ
Diễn đàn tham gia: gần chục cái ạ ( Vui lòng ko hỏi sâu nhé )=))

Quan điểm:
Tửu phùng tri kỷ thiên bôi thiểu
Thi bất đồng giao bán cú đa..

........... Đại khái thế............

Trong khi trả lời có gì sơ xuất------> Xin đc lượng thứ :))

Chỉnh sửa cuối:

HHN

Well-Known Member
Mở màn tạm vài câu đã.

1. Bác cho biết rõ bác sinh năm nào ạ, chứ nhiều năm Chó lắm =))
2. Theo bác thì giữ chức vụ gì trên PV này là sướng nhất.
3. Bác liệt kê tên các diễn đàn đang tham gia (vậy thôi không hỏi sâu >:) =)) )
4. Tại sao ngoài đời em thấy bác rất ít cười, vậy sao khi post bài và khi chat cứ thấy nhe răng và lăn lộn ra cười thế :D
5. Em thấy tài sản của bác có nhiều điện thoại vertu thế, bác lấy tiền đâu mua vậy, hay là bác nhận hối lộ, cá độ thì toàn oánh nhỏ lấy đâu nhìu tiền thế.
6. Công việc của Pulisher như thế nào ạ.

Tạm thế đã, chuẩn bị họp :D , mai chém tiếp >:)>:)>:)>:)

DHL

Mở màn tạm vài câu đã.

1. Bác cho biết rõ bác sinh năm nào ạ, chứ nhiều năm Chó lắm =))
2. Theo bác thì giữ chức vụ gì trên PV này là sướng nhất.
3. Bác liệt kê tên các diễn đàn đang tham gia (vậy thôi không hỏi sâu >:) =)) )
4. Tại sao ngoài đời em thấy bác rất ít cười, vậy sao khi post bài và khi chat cứ thấy nhe răng và lăn lộn ra cười thế :D
5. Em thấy tài sản của bác có nhiều điện thoại vertu thế, bác lấy tiền đâu mua vậy, hay nhận hối lộ, cá độ thì toàn oánh nhỏ lấy đâu nhìu tiền thế.
6. Công việc của Pulisher như thế nào ạ.

Tạm thế đã, chuẩn bị họp :D , mai chém tiếp >:)>:)>:)>:)

1- 1970
2- Mem nhưng chỗ nào cũng vô đc ( Đỡ mệt đầu ):)
3- PV, PPCVN,TT, SV,Tathy, WTT,Thể thao VH,HHVN,ABV,Softvnn.... etc
4- 4rum là nơi ảo, vui là chính nên tớ rất nhăn nhở . Ngoài đời ai cũng bảo tớ lạnh- Thực ra tớ hòa đồng cực, nhạc gì cũng nhảy =))
5- Tớ óanh nhỏ nhưng đệ tớ óanh to, nó chuyển tiền trả tớ thui. Vertu thì ko có tiền mua nên fake ảnh đấy :-?
6- Punisher: Tên 1 phim mà tớ thích :p, Có công việc gì đâu =))

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

Ở trên PV giờ a là người có phần tài sản lớn nhất rồi đó (e sau a chỉ có mỗi 7 em Vertu thôi):(:(:(:(.
A có thế bật mí cho e biết là ai mua Vertu biếu anh k? (Theo e thì sau vụ Euro này chỉ có Tới là ăn độ to nhất có khả năng mua Vertu mà thôi).Hay ông anh nhận đút lót mà không dám nhận
:O:O:O:O:O

DHL

Ở trên PV giờ a là người có phần tài sản lớn nhất rồi đó (e sau a chỉ có mỗi 7 em Vertu thôi):(:(:(:(.
A có thế bật mí cho e biết là ai mua Vertu biếu anh k? (Theo e thì sau vụ Euro này chỉ có Tới là ăn độ to nhất có khả năng mua Vertu mà thôi).Hay ông anh nhận đút lót mà không dám nhận
:O:O:O:O:O
Anh xài ảnh fake đó, sao giầu bằng cô ;;)
Còn vấn đề bật mí thì thôi, cho nó vào bí mật =))
Anh ko nhận đút lót đâu nhé, X-( của đáng tội cũng có 1 số anh em cho tớ thật.
Nhân đây cũng chân thành cảm ơn 1 số bạn ở Hải phòng, Hà nội, TP HCM đã có hảo tâm tặng tớ.... để bây giờ tớ thật khó giải trình với em PA :-??:-??:-??

HHN

Well-Known Member
Mọi người đi đâu hết roài ấy nhỉ :)) sợ Punisher roài à =))

DHL

Chả phải là sợ, mà lý do là:
1- Em chưa có đóng góp gì lắm cho PV nên mọi người hok biết ;)
2- Có lẽ đồng chí Hà Châu chốt hạ nhầm hàng =))
3- Cậu Nho mở hàng ko tốt vía :-?
4- Box 8 của PV quá nhiều chủ đề:))
5- Bị ghét ( lý do này theo em là chính ):-?? =))

nncuong

Administrator
1. Anh tuổi cún thì có thích "mèo" không ạ. Anh sợ nhất loại mèo nào.
2. Nếu PV mở 1 mục "chia sẻ kinh nghiệm nội bộ" thì anh có nhận làm mod của mục đó không

Tạm thế đã, xem xong TV nghĩ tiếp >:)

Babyblue

Bác có khai báo rằng tình trạng là có 1 câu con trai ?vậy cậu ấm nhà ta đc nhiêu tuổi rùi ah (câu start = 0 ,...)
1)Bác có hài lòng với bà cả của mình hem ?
2) Khi nào bác tính có vợ 2
3) quê quán bác ở đâu zay ?
4)Chị PA thắc mắc bác có ăn hối lộ ko mà giàu thế ? vậy bác có từng hối lộ ai trong PV chưa ?
5) Em ko ham gì Vertu vì hok bít dùng để làm gì ? nhưng ko bít bác có thể dành tặng em 1 cái ko nhỉ ? hehe
6)Khoảnh khắc " hạnh phúc" nhất của bác là khi nào ?8-|
7 ) kỉ niệm nào buồn nhất đối với bác ?
8 ) đọc và trả lời hết 7 câu hỏi của em bác có thấy ...nhảm hok nhỉ ?:|:|8-|8-|

Thanks vì bác đọc hết câu hỏi của em ! (^_^)

HHN

Well-Known Member
Chả phải là sợ, mà lý do là:
1- Em chưa có đóng góp gì lắm cho PV nên mọi người hok biết ;)
2- Có lẽ đồng chí Hà Châu chốt hạ nhầm hàng =))
3- Cậu Nho mở hàng ko tốt vía :-?
4- Box 8 của PV quá nhiều chủ đề:))
5- Bị ghét ( lý do này theo em là chính ):-?? =))

1. Không có đóng góp gì à :-?
2. Chắc không nhầm đâu :D
3. Cậu này tốt vía lắm, đã từng đoạt giải thưởng 5 000 PVD vì những câu chém hay đấy >:) hãy cẩn thận >:)>:)
4. Nhiều chủ đề mới vui chứ;;)
5. Bị ghét thì sẽ bị chém nhiều hơn đới =))=))=))
P/S: Làm như là mình trẻ lắm ý, lúc nào cũng iemmmm :))

DHL

1. Anh tuổi cún thì có thích "mèo" không ạ. Anh sợ nhất loại mèo nào.
2. Nếu PV mở 1 mục "chia sẻ kinh nghiệm nội bộ" thì anh có nhận làm mod của mục đó không

Tạm thế đã, xem xong TV nghĩ tiếp >:)

Ặc ặc...:))

1- Thực ra mèo là con vật em ưa thích ( bất kể là mèo trai hay mèo gái ) :p
Tuổi mèo thì dzất thích nhưng mèo khác giới thì thích hơn ạ.
Ngán nhất "mèo già hóa cáo", "mèo mả gà đồng" =))
2- Hic.. hic.. Cậu hỏi khó quá, nhưng mà theo em đc biết thì PV ko có chủ trương mở cái Box đó. Dưng mờ cờ đến tay ai thì người đó phất thôi ạ, hơn nữa sợ " hót" của PV ko đủ dung lượng cho em bắn cái" kinh nghiệm nội bộ" lên đâu ạ ( tinh tướng thế hok biết ):p

Bác có khai báo rằng tình trạng là có 1 câu con trai ?vậy cậu ấm nhà ta đc nhiêu tuổi rùi ah (câu start = 0 ,...)
1)Bác có hài lòng với bà cả của mình hem ?
2) Khi nào bác tính có vợ 2
3) quê quán bác ở đâu zay ?
4)Chị PA thắc mắc bác có ăn hối lộ ko mà giàu thế ? vậy bác có từng hối lộ ai trong PV chưa ?
5) Em ko ham gì Vertu vì hok bít dùng để làm gì ? nhưng ko bít bác có thể dành tặng em 1 cái ko nhỉ ? hehe
6)Khoảnh khắc " hạnh phúc" nhất của bác là khi nào ?8-|
7 ) kỉ niệm nào buồn nhất đối với bác ?
8 ) đọc và trả lời hết 7 câu hỏi của em bác có thấy ...nhảm hok nhỉ ?:|:|8-|8-|

Thanks vì bác đọc hết câu hỏi của em ! (^_^)

* Bá cáo là: Nhóc nhà em sinh tháng 12-2000 ạ ( cố đúc cho lọt vào năm rồng- chả biết có làm nên trò trống gì hok) :D
Hiện tại đang học năm thứ 4 violon của 1 cao thủ nổi tiếng VN đấy ạ ( lại khoe khéo ) =))
1- Qua 1 số điều tra về mức độ hài lòng của mình đối với "người hay ngủ với mình hàng đêm" ---> Em thấy khá hài lòng duy chỉ có 1 điều là ko hài lòng là: Chăm mình quá, hơi ghen 1 chút- cấm cả em ngoại tình trong tâm tưởng---> pó tay :D Có bác nào dám kể 1 số giấc mơ của mình cho vợ hok? =))
2- Vợ dặn: Anh ra đường phải nhìn trước ngó sau kẻo con " lòng thòng" nó bắt thì khổ vợ khổ con.
Mình bảo: Em yên tâm, anh chỉ lấy thêm vào chứ ko bỏ bớt đi đâu mà sợ nên đối với em: Vợ cả, vợ hai-----> Hai vợ đều là vợ cả----> Miễn sao trong ấm, ngoài êm là đc :p
3- "Em ơi Hà nội phố" ạ
4- Giàu không tự nhiên sinh ra và cũng ko tự nhiên mất đi mà nó chỉ chuyển từ người này qua người khác. Vấn đề đã hối lộ ai trên PV này chưa thì chắc cũng có, dưng mờ hok phải bằng tiền đâu nhá :D
5- Oh! Nếu cái gì mình ko ham hố, ko thích thì có lấy về cũng chẳng có ý nghĩa đâu bác
6- Khi em nghe tin vợ " Cả" vượt cạn thành công.
7- Chuyện buồn thì cũng không thiếu nhưng có 2 chuyện: Lúc bố em mất & lúc mất lòng tin đối với ai đó, hoặc cái gì kỳ vọng nhất mà ko theo ý thì đều là buồn nhất thôi.
8- He..he... Nếu cả thấy nhảm nhí------> em sẽ có cách trả lời khác ạ =))

Phù...phù........xong! =))

Chỉnh sửa cuối:

NgocVNPT

Hóa ra tuần này anh Long bị chém hả? Để em nghĩ câu nào thật hay rồi hỏi anh cả thể nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.