• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số Font TV + CN cho s60v3 & S60v5

ShenTran

Cho mình hỏj tí, gjờ máy of mình chưa hack, mình mún cài fonts thư pháp của bạn thì fải làm ntn? Cài cả 2 cái pm f0ntsrounter đó ha? Cài xog thì coppy fonts vào đâu? Mình đã có file cer và key rùj

nếu bạn sign và cài dc FontRouter và copy fonts vào E:\resource\fonts và khởi động lại la oke , nếu bạn cài 2 pm FontRouterMan1 và FontRouter.JT thì bạn bỏ font vào đâu cũng dc , sau đó mở pm ra chỉ đường dẫn dến font đó và cài khời động máy lại là oke ^^

synam135

nếu bạn sign và cài dc FontRouter và copy fonts vào E:\resource\fonts và khởi động lại la oke , nếu bạn cài 2 pm FontRouterMan1 và FontRouter.JT thì bạn bỏ font vào đâu cũng dc , sau đó mở pm ra chỉ đường dẫn dến font đó và cài khời động máy lại là oke ^^

bạn up fontsrounterman cho mình với, 2 cái trên đều là fonsrounter JT. Thank

ShenTran

Thế mình chiụ thui.mấy f0nt này cn đc rồi b add logo vào đi.sao kái font đính hôn chữ mờ tịt àh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Làm tiảp 2 f0nt này cho đỡ buồn nha Shen :D ! Logo luôn nhé

DOWN

Down

những font của bạn mình thấy kí tự cỏn thiếu nhiều nên khi add thì thiếu chữ là chuyện bt

buithihuan

mình cài fontsrouter nhưng kg thấy icon gì hết. Cài vào thẻ nhớ thì chỉ thấy 1 file fontrouter.ini ở ngay e/fontrouter.ini mình tạo foder e/resource/fonts/ font của pạn vào mà restart củng kg đc.
Cài theo e/data/fonts/ củng pó tay. Thử 3 font khác nhau rùi. Mình dùng n82, đã hack ok.

anxongjong

mình cài fontsrouter nhưng kg thấy icon gì hết. Cài vào thẻ nhớ thì chỉ thấy 1 file fontrouter.ini ở ngay e/fontrouter.ini mình tạo foder e/resource/fonts/ font của pạn vào mà restart củng kg đc.
Cài theo e/data/fonts/ củng pó tay. Thử 3 font khác nhau rùi. Mình dùng n82, đã hack ok.

Quay lại trang trước tải cái routerman cài thêm vào.

AndyCuong

Supper Moderators

bạn dùng fontsrouter cài vào máy không có ICO là chuyện bình thường , nếu muốn có ICO bạn cài routerman , nhớ xóa fontsrouter chước rùi cài nhé!

buithihuan

thank nhé mình dùng fontchanger đc rùi. Thế nhưng mà hình như máy mình nó kén font hay sao ý. Cài font của shentran là cứ bị restart thôi. Hix. N82 mà.

Leo08

bạn lấy dây cấm trực tiếp lên PC mà xoá đi

Cắm cable vào rùi chọn PC Suite hả bạn. Nhưng như thế đâu có vào đc C:\Resoure\Fonts đâu. Vào bằng PC thì ở bộ nhớ máy chỉ thấy thằng Data thôi, chả thấy thằng nào nữa cả. Xóa kiểu j đây :((

thuglife18

Well-Known Member
BlackChancery+CN sao cái nì về cài rùi khởi động đứg hoài fải rút thẻ khởi động lại vậy n73

AlyCuong

Active Member
Cắm cable vào rùi chọn PC Suite hả bạn. Nhưng như thế đâu có vào đc C:\Resoure\Fonts đâu. Vào bằng PC thì ở bộ nhớ máy chỉ thấy thằng Data thôi, chả thấy thằng nào nữa cả. Xóa kiểu j đây :((

Máy bạn hack phone chưa, muốn xài font thì dùng FontRouter+FontRouterMan nhé, để font ổ chỗ nào cũng dc, k nhất thiết phải C:\Resoure\Fonts, tốt nhất là để trên thẻ.

buithihuan

BlackChancery+CN sao cái nì về cài rùi khởi động đứg hoài fải rút thẻ khởi động lại vậy n73

Me too. N82. Fontchanger. Mới tìm đc mỗi cái font bauhau cn+vn là đc thôi. Còn thì bất lực. Hjx

tuan0212

Chuẩn đấy! Mình dùng N82 cũng bị thế đây. Font ở đây không hợp với N82.
@: Mọi người có thể tự add Tiếng Trung vào Font của mình thich được đấy. Tìm trên Google đi, có hướng dẫn đó, mình đã tự thêm được tiếng TRUNG vào Font thư pháp mà mình thích. Thật thoải mái

buithihuan

Chuẩn đấy! Mình dùng N82 cũng bị thế đây. Font ở đây không hợp với N82.
@: Mọi người có thể tự add Tiếng Trung vào Font của mình thich được đấy. Tìm trên Google đi, có hướng dẫn đó, mình đã tự thêm được tiếng TRUNG vào Font thư pháp mà mình thích. Thật thoải mái

Bạn có thể chia sẻ bộ font tiếng trung mà bạn đang sử dụng cho n82 đc kg.
Mình dùng font bauhau nhưng vẫn bị lỗi một số kí tự

tuan0212

Bạn có thể chia sẻ bộ font tiếng trung mà bạn đang sử dụng cho n82 đc kg.
Mình dùng font bauhau nhưng vẫn bị lỗi một số kí tự

Rất sẵn lòng thôi. Nhưng mình nghĩ bạn không thích

Nhưng đây là 2 Font mình thich nhất. Mọi người download về dùng thử nhá

http://www.mediafire.com/?icxo2u41tkvbdzf

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

bác ui add dùm e cái font này với ak.e rất thix cái này mà ko có logo và CN thank bác nhiêu lấm ak

Hôm nay tâm trạng không được tôt. Làm cho bạn cái fonts này để quên đi sự đời. Hi vọng bạn dùng đươc.

Mình đã add logo và tiếng trung vào cho bạn rồi đó. Cứ test đi, nếu không OK bảo mình. Mình làm lại cho nhá

http://www.mediafire.com/?nc486diwd2qzoxd

Chỉnh sửa cuối:

hutjeumj

help me !!! e đang dùng e x6 8g đã hack n sao không cài được FontRouter hic !! cài nó cứ báo lỗi chứng chỉ nhà điều hành thôi , là sao nhỉ ???