• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số hình ảnh Tsunami Omnia

luuquoctoan

bạn sữa lại thanh ứng dụng ở dưới theo thứ tự Phím Số - Danh Bạ - Nhắn Tin - Menu được không? và cho trong suốt 80% đó

sieutocdo1994

bạn sữa lại thanh ứng dụng ở dưới theo thứ tự Phím Số - Danh Bạ - Nhắn Tin - Menu được không? và cho trong suốt 80% đó

ý kiến bạn này hay nak. zống thứ tự thanh bacsic. nhớ xóa dòng chữ hướng dẫn lun nha bạn mathanh.
THANKS

mathanh

đã up thêm nền trong suốt 80% và xóa cái hướng dẫn rồi

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

làm 80% cho cả widget trên desktop luôn mt , vì nếu ko có nhìn icon chữ dài chữ ngắn lộn xộn lắm.

mathanh

làm 80% cho cả widget trên desktop luôn mt , vì nếu ko có nhìn icon chữ dài chữ ngắn lộn xộn lắm.

mình làm cái khung bộc nó lại nha, nhìn thấy khung bộc còn nền thì trong suốt

mathanh

mình có thể làm tới đây

Chỉnh sửa cuối:

kitafung

Mền không thích dùng HS Orange nhưng cái HS này cài vào chạy thử thì thật sự không cưỡng lại được. Cái HS này có cái hay là nếu mình muốn hiện WG thì chỉ cần kéo xuống 1 cái, thấy vướng cái hình nền thì kéo lên 1 cái (Những slot dưới để trống). Rất thích kiểu này ^^

xautraiking

Tiếc là thiếu cái anaclock bự chà bá thoy.........File đính kèm cuối tên hấp dẫn nhỉ..."đẹp tuyệt vời" =))

kitafung

Bạn có thể làm cho mình nềnWidget và Nền cũng mờ 80% luôn không? Chứ bản mờ 90% thì nó trong suốt luôn rồi không thấy gì hết trơn. Vì mình dùng theme sáng. Thanks bro