• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số hình ảnh Tsunami Omnia

tinhbuon84

Mình cũng vây.Cứ click vào thi vân là HS Finger Use dù mình cài xog rùi khởi động lại mobile

Hikira

HJX sao mình sign (cả 2 file trong suốt) nó lại báo lỗi này vậy :( ai giúp mình với :-?

ljz282

Làm bản 70% mà có cả Music Player đi mathanh :( Mà sao cái lịch không đc transparency hả mathanh :-/

Chỉnh sửa cuối:

panrai

Super V.I.P
HJX sao mình sign (cả 2 file trong suốt) nó lại báo lỗi này vậy :( ai giúp mình với :-?[/QUOTE]

Cài vào cứ báo lỗi cạp nhật là sao vây? Ai chỉ mình với?

2 bạn có nhầm với cái gì ko vậy,đây là FW đc cook lại và đã có đầy đủ chỉ cần vào rompachet chỉnh lại và cài bình thường mà làm gì mà có dụ nầy vậy ta :|

po_oq

mình dùng siscontent giải nén để cook vào FW, đã chép đúng đường dẫn 2 thư mục "resource" và "sys" vậy mà khi flash xong ko có HS. bác nào giải đáp giúp với

ljz282

mình dùng siscontent giải nén để cook vào FW, đã chép đúng đường dẫn 2 thư mục "resource" và "sys" vậy mà khi flash xong ko có HS. bác nào giải đáp giúp với

2 thư mục đó đâu phải để flash, mà là để chép đè mà bạn :| Chép đè xong flash khác gì format lại máy :|

Chép đè là bạn chép đè vào thư mục cài sau khi cài 1 bản rồi ý. Sau đó restart lại máy nhé. Nhớ trước khi chép đè thì chọn HS khác để tránh phát sinh lỗi.

Ah mà mình thấy có vấn đề là khi restart máy thì mất thanh tab music, phải lôi ra lại :)

Chỉnh sửa cuối:

po_oq

ý mình là muốn tích hợp cái HS đó vào FW ấy chứ, khi flash xong thì có sẵn lun giống như tích hợp rompatcher nhưng chẳng hiểu sao ko có. mong các cao thủ chỉ giúp

Chỉnh sửa cuối:

cuongvt112

ý mình là muốn tích hợp cái HS đó vào FW ấy chứ, khi flash xong thì có sẵn lun giống như tích hợp rompatcher nhưng chẳng hiểu sao ko có. mong các cao thủ chỉ giúp

Bạn vào diễn đàn chọn CFW nào mình thích, bây giờ đã có những CFW có sẵn HS Orange - Tsunami rồi. Sau khi Flash xong, bạn thích HS trong suốt hay thường thì down về và chép đè vào thư mục privte theo hướng dẫn nhé.

joeD

có thể làm 1 bô oratsu bằng icon iphone được không vậy a e rất thích icon của Ip by DSMA

mathanh

có thể làm 1 bô oratsu bằng icon iphone được không vậy a e rất thích icon của Ip by DSMA

mình thì thích icon omnia hơn., nếu bạn thích thì tự làm một bộ có gì thắc mắc thì hỏi vip galabuon

Anther1991

Chắc ý bạn đó hỏi là có chạy được trong điện thoại Samsung Omnia hd ko đó

bosscarrot

Cho mình hỏi nếu mình muốn thêm cái "music player" vào bản bình thường thì phải làm sao?