• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số hình ảnh Tsunami Omnia

nguoimaanhy

Ai cho em hỏi sao em úp bản mod FW này rồi , sao em cài cái 4.0 Music vào không được ai giúp em với

bigboo

ý mình là trên SS Omnia HD có chạy đc ko ý? :-?
Mà cài cái Orange Tsunami bt rồi copy mấy cái này đè lên hả bạn? :-/

anh7donco

Mình cài bản 4.0 music vào, lấy cái trình phát nhạc để ra ngoài thì nó chỉ có nút pause ( || ) và nút tới 1 bài ( >| ), không có nút stop.

Mình muốn thoát luôn trình phát nhạc thì không được, dùng cách đè phím menu để thoát thì nó đơ máy luôn chứ không thoát. Chỉ có cách pause thạm dùng bài hát, hoặc xóa luôn cái trình phát nhạc ngoài màn hình thì nó mới thoát.

Có cách nào thoát luôn mà khỏi phái xóa cái trình phát nhạc ngoài màn hình widget không?

ngyntom

Mình cài bản 4.0 music vào, lấy cái trình phát nhạc để ra ngoài thì nó chỉ có nút pause ( || ) và nút tới 1 bài ( >| ), không có nút stop.

Mình muốn thoát luôn trình phát nhạc thì không được, dùng cách đè phím menu để thoát thì nó đơ máy luôn chứ không thoát. Chỉ có cách pause thạm dùng bài hát, hoặc xóa luôn cái trình phát nhạc ngoài màn hình thì nó mới thoát.

Có cách nào thoát luôn mà khỏi phái xóa cái trình phát nhạc ngoài màn hình widget không?

tôi sử dụng bình thường mà

ljz282

Không phải nó đơ đâu bạn ạ. "Hơi chậm 1 tí" thui :p

joeD

mình thì thích icon omnia hơn., nếu bạn thích thì tự làm một bộ có gì thắc mắc thì hỏi vip galabuon

nếu mình mà làm được là tự làm rồi cần gì phải hỏi hay là nhờ người ta làm dùm

mathanh

CÓ AI BIẾT HẠ FIRMWARE CHO 5800 KHÔNG MẤY NGÀY NAY MÌNH CỨ MÒ MẨN HẠ FIRMWARE CHO CON 5800 CỦA MÌNH HOÀI MÀ KHÔNG ĐƯỢC. MÌNH ĐANG DÙNG NOKIACARESUITE 2010 PHIÊN BẢN 3.2, CÓ AI BIẾT CÁCH HẠ FIRMWARE GIÚP MÌNH 1 TAY, HOẶC CÓ PHẦN MỀM NÀO HẠ ĐƯỢC GIỚI THIỆU CHO MÌNH.

cÓ AI TRÊN DIỄN ĐÀN LÀM Ở CARE NOKIA GIÚP MÌNH 1 TAY VỚI

ngyntom

CÓ AI BIẾT HẠ FIRMWARE CHO 5800 KHÔNG MẤY NGÀY NAY MÌNH CỨ MÒ MẨN HẠ FIRMWARE CHO CON 5800 CỦA MÌNH HOÀI MÀ KHÔNG ĐƯỢC. MÌNH ĐANG DÙNG NOKIACARESUITE 2010 PHIÊN BẢN 3.2, CÓ AI BIẾT CÁCH HẠ FIRMWARE GIÚP MÌNH 1 TAY, HOẶC CÓ PHẦN MỀM NÀO HẠ ĐƯỢC GIỚI THIỆU CHO MÌNH.

cÓ AI TRÊN DIỄN ĐÀN LÀM Ở CARE NOKIA GIÚP MÌNH 1 TAY VỚI
tại sao lại hạ fw vậy ông bạn,hạ là die đó,cái vụ này chưa ai làm đc theo mình nghĩ trừ tụi nokia thôi

TruongHan

Super V.I.P
Nokia Care cũng không hạ FW đâu mathanh ơi,chết nhiều hơn sống.Cần gì ở FW 40 hay chỉ muốn thử sức thôi? :D

jackpham

tại sao lại hạ fw vậy ông bạn,hạ là die đó,cái vụ này chưa ai làm đc theo mình nghĩ trừ tụi nokia thôi

Mathanh chơi với v50.2.005 của RM-428 nên mới đòi hạ đó mà. Rất nhiều máy chết vì hạ FW đấy. Chờ ra fw 51 hay 60 thôi Mathanh ơi

ngyntom

Mathanh chơi với v50.2.005 của RM-428 nên mới đòi hạ đó mà. Rất nhiều máy chết vì hạ FW đấy. Chờ ra fw 51 hay 60 thôi Mathanh ơi

bác Jack v50.2.005 có j khác đâu mà mình nhớ lúc trước version trước cũng có người chê,mình nghĩ nó đâu có j khác đâu đúng k?

jackpham

bác Jack v50.2.005 có j khác đâu mà mình nhớ lúc trước version trước cũng có người chê,mình nghĩ nó đâu có j khác đâu đúng k?

Đúng là không có gì khác chỉ khác ở mạng 3G hỗ trợ cho nhà mạng đó. Nhưng khi lên v50.2.005 sẽ không thể xuống v50.0.005 Nokia hiểu đó là hạ FW

mathanh

muốn up lại rm-356 thui. by giời mổi lần mod firmware là phải làm 2 bản mệt wa, hổm lởi lên rm-428 rồi nay muốn hạ, có người bảo đêm đi chạy lại firmware = box jaf nó sẻ hạ được, mình đâu có box đâu mà hạ

mathanh

mình đã lừa được Nokia Software Updater nhưng khi nó up vô máy cung không lên

mathanh

firmware của nokia do Nokia Software Updater tải về nó nằm ở dẫn này

C:\Documents and Settings\All Users\Application Data\Nokia\Nokia Service Layer\A\nsl_service_module_00001\vpls\w w w. dsut. online. nokia. com. oti. caresuite \Products

sieutocdo1994

bạn mathanh cho mình hỏi sao mình dùng nokia Editor bung CFW thì ok. kòn khi bung FW down từ navi thì trong mục rofs2 ko có j cả? zậy là sao hở bạn
thanks

Hikira

cho mình hỏi. mình flash xong rồi,nhưng khi vào profile chọn nhạc chuông thì nó cứ "Đang Mở" giúp mình khắc phục lỗi này. Thank

sieutocdo1994

cho mình hỏi. mình flash xong rồi,nhưng khi vào profile chọn nhạc chuông thì nó cứ "Đang Mở" giúp mình khắc phục lỗi này. Thank

bạn thử format thẻ nhớ coi sao. có mấy lần mình cũng bị zậy

mathanh

mod bluetooth, bản đồ trong wiged

Chỉnh sửa cuối: