• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

PhamQuang

Manager
1111

Số PhamQuang sẽ ĐK mua tiếp theo là: 70000

Với giá: 70000PVD !!!

Các số khác để Mod. Badamgiak23 mua. :))

XuanTruong

Super V.I.P
Số PhamQuang sẽ ĐK mua tiếp theo là: 70000

Với giá: 70000PVD !!!

Các số khác để Mod. Badamgiak23 mua. :))

Rồi OK! Hãy chờ nhé Anh! Số này thì không thể quên chộp hình như mấy số 6 kia được!8-|:)):)):))

AnhQuynh

Well-Known Member
Chào mừng 66966 thành viên. Không biết có đại gia nào muốn mua không nhỉ? :D:D:D:D:D:D:D:D:D

Quyết tâm lĩnh thưởng 70.000 PVD

Anhtoitb

Chào mừng thành viên thứ 67000 đây!
Badamgiak23 ơi trả giá bao nhiêu đây bạn bán luôn nè!

Badamgiak23

Super V.I.P
Toàn thể anh em PV đặc biệt chú ý,theo tinh thần của Topic đã đề ra,mọi giao dịch mua bán tại Topic này đều phải trích lại 25% gọi là "tiền hồ" gửi lại người lập ra Topic là mình !
Vậy mà anh em chỉ biết nhận xiền mà quên hết nghĩa vụ rồi sao ! Mấy vụ giao dịch gần đây không thấy anh em có "ý kiến" gì hết :-??
Điển hình mới nhất là LobeBlue mới nhận 66666 PVD mà chưa thấy tăm hơi gì ;;)

Thân gửi !

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Mua ảnh của Tới với giá 5000 - trích lại 20% là 1000 gửi mình vậy là còn 4000.
Của Quỳnh định mua 10.000 nhưng vì Up hình rồi coi như lộ hàng nên xin biếu 1000 gọi là "ăn xôi ăn chè".

AnhQuynh

Well-Known Member
Của Quỳnh định mua 10.000 nhưng vì Up hình rồi coi như lộ hàng nên xin biếu 1000 gọi là "ăn xôi ăn chè".
Badamgiak23 xem lại xem, đó là ảnh trưng bầy có đóng dấu của mình. Nếu Badamgiak23 lấy thì mình sẽ post ảnh ko có đóng dấu.:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Nhìn kỹ đúng là có "dấu má" thật,chuyên nghiệp quá,gửi tiếp 3000 nhé tổng cộng là 4000.
Mua 5000,trích lại 1000 tiền hồ nhé.

XuanTruong

Super V.I.P
Bức ảnh khoảnh khắc bài gởi thứ 222.222 và chủ đề thứ 90.90 và thành viên thứ 6.61.71 của diễn đàn chúng ta nè.Hàng kịch độc đây :D . Có đại gia nào mua ko? :D . Kính mờiiiiiiiiiiiiiiii.

Còn Hình số độc đây có mua không Bác???;;);;);;)

Toàn thể anh em PV đặc biệt chú ý,theo tinh thần của Topic đã đề ra,mọi giao dịch mua bán tại Topic này đều phải trích lại 25% gọi là "tiền hồ" gửi lại người lập ra Topic là mình !
Vậy mà anh em chỉ biết nhận xiền mà quên hết nghĩa vụ rồi sao ! Mấy vụ giao dịch gần đây không thấy anh em có "ý kiến" gì hết :-??
Điển hình mới nhất là LobeBlue mới nhận 66666 PVD mà chưa thấy tăm hơi gì ;;)

Thân gửi !

Sao lúc thì 20% lúc thì 25% thế Bác???:-?:-?:-?

Badamgiak23

Super V.I.P
Sorry nhé,tại tiền bạc nó làm tối tăm mắt mũi đó mà,chính xác là 20% tiền hồ nhé.
Đặt giá hình của NguyenThanhTuan 3000 vì hiện tại chỉ còn vậy.

loveblue

Super V.I.P
LoveBlue chỉ lấy 50.000 PVD thui , còn 16.666 tặng chủ topic gọi là lệ phí !! He he
=D>=D>=D>​

(hay chủ toppic muốn lấy số độc có giá trị tương đương thì PM , mình sẽ cho xem trước )

AnhQuynh

Well-Known Member
Long ơi hình như là ảnh của mình 10 ngàn mà. Gửi thêm đi mới có 4 ngàn. Gửi đủ lập tức Post hình cho Long ngay. Độ phân giải cực cao nhé 752 x 450:)

Có cần đóng dấu Badamgiak23 hộ ko? thêm 500 nữa:D

Badamgiak23

Super V.I.P
LoveBlue chỉ lấy 50.000 PVD thui , còn 16.666 tặng chủ topic gọi là lệ phí !! He he
=D>=D>=D>​

Bác làm thế cũng hơi thấy khó nghĩ,nhưng tại bọn cờ bạc em thấy ở đâu cũng có "lệ làng" là thu tiền hồ nên cũng phải theo vậy thôi :D
Mong tất cả anh em sau này đều phát huy tinh thần của LoveBlue để cho cái "lệ" thu tiền hồ trong bài bạc mãi mãi được gìn giữ :p:p:p

XuanTruong

Super V.I.P
=D>=D>=D>​

Sorry nhé,tại tiền bạc nó làm tối tăm mắt mũi đó mà,chính xác là 20% tiền hồ nhé.
Đặt giá hình của NguyenThanhTuan 3000 vì hiện tại chỉ còn vậy.

Có tiền % rồi đó Bác trả thêm cho NguyenThanhTuan đi chứ! Số đẹp vậy mà...!;;) Tuấn xấu hổ quá nên nhờ Mình bán hộ!:-?:))

Badamgiak23

Super V.I.P
Long ơi hình như là ảnh của mình 10 ngàn mà. Gửi thêm đi mới có 4 ngàn. Gửi đủ lập tức Post hình cho Long ngay. Độ phân giải cực cao nhé 752 x 450:)

Thấy ế hàng mua cho lại còn làm cao hả béo,nếu không bán có thể gửi lại 4000 nhé,tiền có dễ kiếm đâu chứ :-?
Nếu đồng ý thì Post luôn hình nhé.

AnhQuynh

Well-Known Member
Nhìn kỹ đúng là có "dấu má" thật,chuyên nghiệp quá,gửi tiếp 3000 nhé tổng cộng là 4000.
Mua 5000,trích lại 1000 tiền hồ nhé.

Có cần đóng dấu Badamgiak23 hộ ko? thêm 500 nữa:D

Badamgiak23

Super V.I.P
Đang đợi xiền của LobeBlue gửi,nâng số tiền mua ảnh của Tuân thành 10.000 PVD.